ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 65 : บุพเพอาละวาด

เริ่มโดย nato87, ตุลาคม 06, 2018, 09:46:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โอเค ใกล้จะจบภาคแรกละ ตอบผมหน่อยซิ ถึงตอนนี้ คุณชอบนางเอกภาคแรกคนไหนมากที่สุดครับ?

ใบเฟิร์น เนตรชนก
16 (4.2%)
โดนัท ณิชา
27 (7%)
พิมมี่ พิมพาภรณ์
32 (8.3%)
นาถ นาถลดา
22 (5.7%)
หมอพลอย พลอยพรรณ
263 (68.5%)
ยัยอุ๊ หทัยรัตน์
24 (6.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 384

ads_s7

วางพล็อตเรื่องผูกปมไว้ให้ติดตามอื้อยังงี้จะจบยังไงละเนี่ย

Knight Templar

อุตสาเข้ามาเช็คทุกวัน พอไม่มีลุงพลให้อ่าน ก็ไม่มีอันอื่นให้อ่านเลย ::Orz::

อนุรักษ์ โปสันเทียะ

นานแค่ไหนก้อคอยครับ ออกมาเรื่อยๆเลยครับสนุกดีชอบๆมากๆ อย่าเพิ่งจบนะครับผมจะรออ่านทุกตอนเลย

thadtanone2002

ลุงพล สุดยอดครับ มี สาวเล็กสาวน้อยมารุมล้อมนะ น่าอิจฉา จังครับ

rexmost gizmo

บอยกับพ่อท่าทางจะคล้ายกัน เล็งสาวไว้แต่ท่าโดนท่านท้าวชุมพลจัดไปกินซ่ะก่อนล่ะมั้ง 

kchumpot

รอตั้งนานในเมื่อมาแล้วก็ขอขอบคุณในที่สุดน้องอุ๊ก็ได้เข้าสมาคมภักดีชุมพลอยากดูแนนี่จังน้องอีฟน้องหมวยด้วยว่าจะเด็ดสักแค่ไหน

moobin1978

ขอบคุณครับ ผมก็เดาว่า ยุ่งแน่ๆ แต่แล้วลุงพลผมก็กลับมา
ขอให้งานลุล่วง สะดวกโยธิน นะครับ

no image

Khunhan Chansuk

อิอิ น้องอุ๊โดนยิงหลายประตูเลย แสบไปหมด อิอิ

Vuttinun Prasartglew

singkanong

มาช้ายังดีกว่าไม่มาครับ ขอบคุณที่ยังอยู่ครับผม FC คอยอ่านผลงานของท่านอย่างใจจดใจจ่อแทบจะทุกวัน ติดผลงานของท่านอย่างงอมเลยแห่ะๆ สุดยอดครับที่ลุงปราบพยศน้องอุ๊ได้

skat3699

น้องแนนนี่เปิดตัวมาก็น่าสงสารเลย คิดว่าเมียคนต่อไปคงไม่ใช่แนนนี่นะ

อานนท์ สงคราม

Korn Phawat

เรื่องนี้คงจะยาวครับแต่ท่านท้าวเราจะไหวเปล่า