ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 65 : บุพเพอาละวาด

เริ่มโดย nato87, ตุลาคม 06, 2018, 09:46:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โอเค ใกล้จะจบภาคแรกละ ตอบผมหน่อยซิ ถึงตอนนี้ คุณชอบนางเอกภาคแรกคนไหนมากที่สุดครับ?

ใบเฟิร์น เนตรชนก
16 (4.2%)
โดนัท ณิชา
27 (7%)
พิมมี่ พิมพาภรณ์
32 (8.3%)
นาถ นาถลดา
22 (5.7%)
หมอพลอย พลอยพรรณ
263 (68.5%)
ยัยอุ๊ หทัยรัตน์
24 (6.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 384

chan4444

สุดยอด สำหรับการรอคอย อิจฉราลุงพลจริวๆๆ

au2000

ลุงพลจะได้ช่วยน้องแนนนี่อีกคนแน่
แต่จะเป็นช่วงทางไหนอย่างไร
คาดเดายาก รอตอนต่อไป

peat

น้องแนนนี่ต้องการใช้เงินนะ..ตาลุงจะมีเปย์เหรอ

solosealer

อีฟกับหมวย  คงไม่รอดพ้นชะตากรรม
เพราะ ชอบจุ้นแบบยัยอุ๊  สินะ

botsmans

อ่านประวัติแนนนี่แล้วสงสาร ลุงจะช่วยอะไรบ้างได้ไหมเนี่ย

Ben Pookra

itsara visanwan

อิจฉาลุงพลมาก อีกสักพักก็จะได้เมียคนที่7ละ

VsKenny

Nat Nattapong

รอมาตั้งนานสุดท้ายมาสักทีผมชื่นชอบเรื่องเสียวแนวนี้จัง

micmicmic6

ดูท่าลุงจะได้เมียใหม่เพิ่มอีกแล้วนะครับ เพลาๆบ้างนะลุง

ryg123456

แย่แล้วยัยอุ๊เธอมีตัวแทนแล้วนะที่มาจุ้นเรื่องคนอื่น
ต่อไปต้องแก้ตัวให้ดีนะ