ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Uirou] Flower of the Dead ดอกไม้แห่งความตาย [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 18, 2018, 06:55:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

logunta

โหดมากครับ ซอมบี้ที่ว่าน่ากลัว ยังไม่สู้จิตใจด้านมืดที่อยู่ในใจคน
ยังไงก็อย่าเพิ่งหมดกำลังใจนะครับ ผมจะติดตามอ่านไปเรื่อยๆ
ขอพลังจงสถิตกับท่าน

logunta

exelier

เฟ่ดเฟ่ โคตรดาร์ค สาบานนะว่าไม่ได้หลุดมาจากดีซี
ผ่าามมมม ผ่ามมมม ผ่ามมมม

sixsax

supermakarm

ขอรับชม ความดาร์ค หน่อยนะครับ

// อย่างน้อย ก็จบดีนะครับ
แต่แบบ พระเอก จะคนดีไปไหนเนี่ย

timeai

ผมว่าคนนี่น่ากลัวกว่าซอมบี้นะครับ ดูน่าเศร้าแต่ก็อยากจะรู้จุดจบครับท่าน

ตอนจบซึ้งมากครับ ใจคนนี่ละครับวัดดีชั่ว ใจดีก็ดีไปใจชั่วบางครั้งก็เลวร้ายกว่าสิ่งใดๆครับ  ขอบคุณครับ

Alessandro Raffaello Francesco Daniele

แนวนี้น่าติดตาม

ไม่ได้ดาร์คมาก แค่เบาๆเอง แนวเย็ดเด็ก ชอบๆ

baretta

delphi

เนื้อเรื่องเกือบหดหู่ เลยแอบสงสัยว่าในเรื่อง the walking dead จะมีคนประเภทนี้อยู่บ้างไหมนะ จบได้ดีครับ ตอนท้ายเรื่องนี้ คิดว่าที่เด็กยังไม่เป็น zombie อาจจะเป็นเพราะมีปรารถนาที่แรงกล้าอยากจะเอาดอกไม้กลับไปให้คนสำคัญ ก็เป็นได้

koi king

jamemagi05

tidtook

งานนี้จะจบแบบไหน ไอ้ไก่อ่อนจะได้เปิดซิงมั๊ย
หรือเธอจะไม่ได้ติดเชื้อจริงๆ ถ้าเป็นแบบนั้น
วันนี้คงเป็นวันหนักๆของเธอซะแล้ว

rit1403

ดาร์คมาก ไอ้นี่จอตใจมันดาร์คมาก แต่ถ้ามีเหตุการณ์แบบนี้เกิดขึ้นจริงๆ เรื่องแบบนี้ก็คงเกิดขึ้นแหละ