ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Uirou] Flower of the Dead ดอกไม้แห่งความตาย [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 18, 2018, 06:55:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

52190655

งง ตรงที่ว่าซอมบี้ เมื่อไม่รู้สึกเจ็บปวด แล้วทำไมถึงยังรู้สึกเสียวได้อีก ฟังดูแปลกๆ นะครับ

maxzader

::Doubt:: ไอ้ผมก็คิดอยู่นานว่าจะอ่านดีไหมแต่เหมือนความมืดจะเข้าครอบงำขออ่านเลยดีกว่า

ยังดีที่ท่านอาจานพาออกจากด้านมืดตอนจบจบแบบแปลกๆดี

civil2

Darkสุดๆ แต่หลงเช้ามาอ่านแล้วก็อยากรู้ตอนจบ

อ่านจบแล้วสะใจ สมน้ำหน้าไอ่คุณตำรวจ
จริงๆ เกลียดตั้งแต่ประโยคฉันคือความถูกต้องล๊ะ

chorleang2

abc123456

อยากจะรู้ว่ามันดาคแค่ไหนเชียว
ยังไงก็ขอบคุณครับ

aexone007

Gunitle

ขอผ่านนะครับผม เห็นคำเตือนแล้วไม่กล้าจริงๆ แต่ขอบคุณแทนคนที่อ่านด้วยละกันครับครับผม

Kit.m555

คู่หูนี้ยึดถือความถูกต้องน่าดู
Edit : ดาร์กได้ใจยอมทำเผื่อซอมบี้ขนาดนี้เลย

greanlmw

ขอบคุณครับ จะติดตามรอผลงานเรื่อยๆนะครับ ^^

S'aum i_photo

Priceless

มาขอพิสูจน์ความแข็งแกร่งของตับครับ

===============================

ภาพดูไม่น่าดาร์ค ผิดกับเนื้อเรื่อง นี่ขนาดไม่ได้อ่านละเอียดมาก หลังๆต้องลากผ่านๆจริงๆ

sejin

ตอนแรกอ่านก็โอเคนะ พอเริ่มไปหน้าหลังๆยิ่งดาร์กขึ้น
สงสารเด็กนะ แต่ก็อยากรู้ตอนต่อไปอ่ะ