ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Uirou] Flower of the Dead ดอกไม้แห่งความตาย [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 18, 2018, 06:55:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

akasaboy

ไอ้รุ่นพี่นี่น่าโดนฆ่าก่อนเพื่อนเลย

ผมเดาถูกสินะ นี่สิสายดาร์ก
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

keatmano

ตอนแรกก็ว่าจะผ่านแล้ว ... ลองดูว่าจะดาร์คแค่ไหนก็แล้วกัน ... ดาร์คจริง ๆ แฮะ สงสัยคงฆ่าจนสมองเริ่มเพี้ยนไปแล้ว

จบได้สะใจคนหลายคน แต่ถูกต้องจริงหรือ ... ::Doubt::

kingnoname

123456z

gunflow

สงสารเด็ก เป็นซอมบี้อีก
ไอ้ห่ารุ่นพี่น่าโดนยิงทิ้ง

อ่านจบแล้วจะร้องไห้เลยครับ  เมิงหล่อมาก

zwerzyxi

ขอทดลองจิตหน่อยละกันว่าจะแข็งพอป่าว

ปล ไอเดียคนวาดมันพิสดารแท้ฟะ ทั้งเครื่องตีไข่ แปรงไฟฟ้า  ::Angry::

อ่านแล้ว อย่างน้อยก็ยังดีวะที่มันยังไม่ไปตามรุ่นพี่ นึกว่าจะจิตหลุดตามๆกันซะละ

izezanova027

แค่ครึ่งเรื่องตับก็จะพังแล้ว ดาร์คมากกกกกกกกกกกกกกกกก

..........................................................................

แต่จบดีมาก ซึ้งเลย T^T

xonly-1671

เผลอ เข้ามาดู อุ้ยต้องอ่านต่อแล้วหล่ะ ห่ะๆ

netgear

มีความดาร์คในช่วงแรก จะเหลือความสว่างอยู่บ้างหรือไม่น้อ  ::Horror::

Suchanan Youryoun

ไอ้ตำรวจนี่ก็เลวเกินแต่ทำไมเราถึงมีอารมฟระ
//
จบได้หักมุมดีถุงแตกแต่ว่าสรุปยัยหนูนี่เป็นซอมบี้ไหม

petchl

ขออ่านหน่อยนะครับ แลดูดาร์คจนอยากรู้ตอนจบเลยครับ

shetarsk

Tweetty13

::Orz:: โหดกว่าซอมบี้ ก็คนกันเองนี่แหละ
::Crying:: เรื่องนี้ผมว่าน่าสงสารซอมบี้มากกว่าคนอีกนะครับ

เทียนปู้ซื่อกั๋ว

ดาร์คจริงจัง ชั้นคือกฏ นี่ มัน..อย่างน้อยตอนจบก็ยัง good ending