ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Uirou] Flower of the Dead ดอกไม้แห่งความตาย [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 18, 2018, 06:55:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Hawaalaew

สุดๆของอมนุษย์ในคราบมนุษย์ชัดๆ อ.แกก็ช่างคิดเนื้อเรื่องแบบนี้ขึ้นมาได้นะ สงสัยจะเก็บกดจัด นี่ขนาดยังไม่ใช่ทั้งหมดนะ ไม่อยากนึกถึงตอนจบ

kuykaru

::Angry::ขอเด่าก่อนอ่านว่าไอ้แว่นจะฆ่าคู่หูมันแล้วจัเการแม่หนูเอง

hentaiknight

เนืื้อเรื่องออกแนวดาร์คจริงๆ นี่ผมอ่านยังไม่แน่ใจว่า น้องหนูนี่เป็นซอมบี้จริงๆ หรือเปล่า
ขออ่านจนจบก็แล้วกันครับ

อีดิทหลังอ่านจบ

ตอนจบก็ค่อยซอฟท์หน่อย แต่ผมคงไม่เหมาะกับแนวแบบนี้จริงๆ ครับ ไม่เกิดอารมณ์หื่น หรือ สนุกเลย

Sumeth Jackmetha

โหววว คิดพล็อตเรื่องนี่ได้ยังงัยย เนี่ย นอกจากจะพลิกเนื้อเรื่องแล้วยังโค ตะ ระ ตาร์ก เลย ถ้ามันเป็นเรื่องจริง คงไม่กล้าจิ้มเข้าไปหรอก กล้วจะกลายเป็นซอมบี้เสียเอง คนแต่งก็ยอด ส่วนคนแปลนี่สิ ไปหามาได้ยังงัย มันยอดกว่าคนแต่งอีกนะ

dang_03

theoza007

โหดจริง เอาเครื่องตีแป้งยัดได้ยังไงง

Edit. ตายง่ายอะ อยากให้มีภาคต่อมากกก

PTTrayong

ยังงงอยู่ดีๆ นางเอกของเรื่องติดเชื้อได้อย่างไรหว่า ไม่ได้ถูกกัดเสียหน่อย กลายเป็นซอมบี้เฉย

Glauca Servant SK

โอบีวัน  ท่านประเมิณพวกข้าต่ำไปเรื่องรี้ทำไรข้าไม่ได้

....เอื่มจบอย่างงร้เลยเหรอ

Neo Rory

ขอตอบเพื่ออ่านก่อนนะครับเดี๋ยวกลับมาEdit

ผมว่าก็ไม่ได้ดาร์คขนาดนั้นเท่าไหรมันเฉยๆมากกว่าแต่ก็เหมือนที่พระเอกพูดเลยมนุษย์นี่หละปีศาจ

game14974

อยากรู้ว่าจะโหดได้ขนาดไหนกัน​ ยังไงซอมบี้ก็ไม่น่ามีความรู้สึกอยู่แล้ว​ เดี๋ยวขอเม้นเปิดเรื่องก่อนแล้วกันนะครับ
ปล. ก็ไม่เห็นดาร์กตรงไหนเลยครับ​ มันก็ธรรมดา​ แต่แค่ตำรวจแว่นเป็นฮีโร่เกิ๊น​ โลกสวยไป​ ยังไงก็ซอมบี้อยู่​ดี​ แต่ก็ไม่แน่​ จริงๆแกอาจจะหมั่นไส้ตำรวจหื่นเฉยๆเลยหาข้ออ้างฆ่าก็ได้

Harukung Nakajama

เปิดเรื่องมาก็เริ่มครึ้มๆมาละ

อ่านจบแล้วก็ดาร์กอยู่ แต่หักมุมจบเร็วแบบไม่ทันตั้งตัว

eeb

โอ้ว อย่งดาร์ก
นี่มาคอมเมนต์เพราะอยากรู้จุดจบ แอบหวังเล็กๆ ว่าพระเอกจะทำอะไรสักอย่าง

-----------------

edit
เย่ ชั้นดูนายไม่ผิดจริงๆ เจ้าแว่น

delta941

นาย ก. มืดจริงๆด้วย
นาย ข. โดจินอะเหรอ
นาย ก. ฟ้านี่แหละ ดึกขนาดนี้ไม่มืดก็บ้าแล้ว
นาย ข. พ่างงงงง

หยอกๆๆๆ

โหด ดิบแท้ เหลา

ขอบคุณมากครับ

darkland

โครตเลว ไอตำรวจ เด็กมันติดเชื้อจริงรึป่าวยังไม่รุ้เลย

น่าสงสารมากเลยครับ สรุปเด็กน่าจะยังไม่ติดเชื้อนะ