ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ryo Yanaga] Community of Love เก็บรักพิทักษ์ชุมชน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 25, 2018, 07:31:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Bhitakpong Sooksaengchan

warockza

เห็นลายเส้นก็สะดุดตาน่าอ่านมาก  เนื้อเรื่องเปิดตัว ก็ชวนให้ติดตาม เป็นอีกเรื่องที่คาดว่าไม่ผิดหวังแน่นอน  และนานๆ จะเห็นไอ้แว่นหน้าจืดได้เป็นพระเอก ฮ่า ฮ่า ฮ่า

SpaceTime

ชวนพักแล้วไปอาบน้ำแบบนี้ อาจจะเหนื่อยอย่างอื่นแทนได้  ::HeyHey::

tungtungtung

ผมเป็นคนนึงที่นานๆจะเข้ามาอ่านในเวปนี้ที ผมเป็นกำลังใจให้คุณคนแปลนะครับ แปลดีงามมาก ผมชอบอ่านมาหลายเรื่อง พักหลังๆ มีนรักแปลหน้าใหม่ๆ ตามเวปอื่นๆ ก็แปลขาดๆเกินๆบ้าง ก็ตามแบบมือใหม่ ยังไงผมขอบคุณเจ้าของกระทู้ที่มีงานแปลดีดีมาให้อ่าน ขอบคุณมากครับ ::Bloody::

John Snows

เห็นแล้วจะเก็บขยะทั้งวันทั้งคืนเลยครับแหม่่ บังเอิญดีจริงๆแนวเรื่องแบบนี้ชอบจริงๆได้อารมณ์มากครับ  ::Bloody::

mariners1

หุ่นดีแบบนี้ใครๆก็อดใจไม่ไหวครับ ยิ่งเหตุการณ์บังเอิญขนาดนี้ หึ้มมม

——————
ชู้ทางกายแต่ไม่ชู้ทางใจสินะแบบนี้

ปล.เป็นกำลังใจให้ครับ

faith

เนื้อเรื่องชวนขึ้นจริงๆครับ

พามาอาบน้ำที่ห้อง มันต้องเงี่ยนจริงๆเท่านั้นที่จะชวนมาได้

ไอเราอยากมีโมเม้นนี่บ้างจัง

จะซัดให้เรียบเลย 555

eeb

ลายเส้นตมสวย สะอาดตามาก
นางเอกก็ดูจะเป็นคนดี อยากเห็นตอนหื่นว่าจะขนาดไหน
ขอบคุณที่แปลให้อ่านนะครับ 
-----------------------------

คิดไม่ผิดที่ติดตาม
นางเอกร่านได้ใจมาก
ต่างคนต่างมีแฟนแล้วยิ่งได้อารมณ์

Krittapat

Wtw

ไม่น่ารอดตั้งแต่ล้มทับกันละ 
ชวนมาอาบน้ำที่บ้านแบบนี้น่าจะเข้าไปอาบด้วยกันซะเลย

leolouis

noname01

เห็นแล้วอยากเป็นจิตอาสาเลย ถ้าจะบังเอิญขนาดนี้นะ

kodigi

ชอบจังหญิงรักสิ่งแวดล้อม แถมรู้จักรับผิดชอบอารมณ์ด้วย อยากเจอสักคน

peterpaul19756

::Glad:: ใส่ชุดแบบนี้มันน่าโดนมากครับ นมใหญ่ ใส่สั้น เปนคนเดินตามต้องโดนจ้า