ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Utsutsu Minoru] Futari no Ie, Kimi to no Hibi โก-คุงจิตสัมผัส[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 18, 2018, 07:53:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

virgoranger

โอโหคุณพ่อจัดหนักจริงทั้งบ้านนน เลิกกับเมียแน่ๆงานนี้

edit ปวดตับกันเลยทีเเดียว

zak00joker to4mi

::Horror:: เด็ดมากๆเลยเรื่องนี้ ....ติดตามเรื่อยๆนะครับ

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editหลังอ่าน
แบน180วัน

maxzader

::Glad:: เห็น ntr ก็น่าอ่านละ เหมือนเรื่องนี้จะเดาตอนจบยากแต่เท่าที่เคยเห็นแนวๆนี้มาส่วนมากตอนจบพระเอกจะเสียทุกอย่างไป

โห ตัดให้จบแบบเจ็บปวดมากมายเลย สงสัยพระเอกเกิน

Filmza

นี่ยังไม่ได้อ่านสักหน้านะครับ มาเดาก่อนว่า พระเอกน่าจะจู่ๆ ก็ได้พลังจิตสัมผัสมา แล้วคงรู้ว่านางเอกคิดอะไรอยู่ ก็จัดเลย

เดี๋ยวมา Edit

แหม่ พลาดไปนิดเดียว นึกว่าพระเอกจะได้จัด ที่ไหนได้ พ่อเล่นซ๊าาา

Bibi Bank

มันมีภาคต่อหรือเปล่าครับ

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editหลังอ่าน
แบน180วัน

Akira Watanabe

::Crying:: เปิดเนื้อเรื่องมาดาร์คมากเลย  เจอแบบนี้ก็ไม่ไหวนะครับ

เลิกทางใครทางมันดีฟ่า 

::Thinking:: จบแบบงง ๆ เหมือนกันแฮะ พระเอกมันทำใจได้ไง 

หรือรอให้แน่ใจ รอตรวจผล DNA ลูกในท้อง เป็นผมหาเมียใหม่ไปแล้ว 555+

lososolo

จบแบบพระเอกทำใจไม่ได้เลิกกับเมียรึเปล่าครับ

ตัดจบแบบนี้เลยเหรอ พระเอกจะกลับมาจำได้รึเปล่านี่สิ อยากรู้ตรงนี้ครับ

warone07

ตอบคำถามครับ พระเอกคงตัดใจจากภรรยา ปล่อยให้พ่อไป เพราะทำใจไม่ได้ครับ
Edit จบแบบนี้เลยเหรอครับ เจ็บปวดมากๆ สำหรับคนอ่าน แต่เจ้าตัวลืมๆมันไปอาจจะดีก็ได้

nekki

พระเอก ก็ทนต่อไปแบบนั้นละ ผมดูแล้วน่าจะช่วยตัวเอกกับไซโคเมโมรีของตัวเอง

จบบแบบนี้ออกจากโรงบาลมาแล้วเมียท้อง ไม่ต้องเป็นโคนันก็ฟันธงได้ครับว่าใครคือคนร้าย

tazasss01

คงเลิกกับเมีย เจอแบบนี้

สงสารพระเอกมา เจอแบบนี้

kapomman

เป็นของจริงนี่พูดไม่ออกเลยนั่นก็พ่อนี่ก็เมีย   คงหาทางลงไม่เจอ  ::Crying::

พออ่านตอนจบนี่เหมือนอยากกระอักเลือด

Ae Haha

พลังนี้จะดีหรือเปล่าน่ะ สามารถเห็นอดีตภาพบาดตาบาดใจ แต่ได้ตาสว่าง พระเอกคงน่าจะหนีหายไปเลย ไม่ต้องอยู่กับเมียละ

ได้น้องคนใหม่จากเมียตัวเอง น่าสงสารมากพระเอก

Boss`

ความสามารถนี้นึกถึง การ์ตูนเรื่องนี้ ไซโคเมทเลอร์เอจิ
.
.
.
.
แฮบปี้เอนดิ้ง แบบแหม่งๆ

Nabisca Sathu

จิตสัมผัสแบบนี้ ไม่อยากได้เลยแฮะ แลดูน่าสงสารพระเอก แต่อาจจะมีอะไรดีๆก็เป็นได้

ถ้าจำอะไรไม่ได้เลยจริงๆก็คงดี แต่ทำไมพระเอกยังติดใจเรื่องเด็กในท้อง แสดงว่ายังพอมีจิตสัมผัส

rocboyzz

ลุ้นๆตอนจบจะเป็นไงน้อ อ   ::Horror::

แบน180วัน