ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Utsutsu Minoru] Futari no Ie, Kimi to no Hibi โก-คุงจิตสัมผัส[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 18, 2018, 07:53:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boomtsumaha

จิ๊ ถ้าพระเอกเป็นคนแน่ๆ หน่อย คงจะฟาดหัวพ่อตาไปละโทษฐานที่มาหลอก แต่ทำไมไม่รู้พระเอกมังงะมีแต่พวกป๊อดๆ ทำอะไรไม่ค่อยได้

edit : ตามคาดทำอะไรไม่ได้อีกเหมือนเคย กลายเป็นสูตรสำเร็จไปแล้ว

ensd-07

เมื่อว่ามันสัมพัส วัสดุแล้วเห็นเหตุการในอดีตของคนที่ทำอะไรกับวัสถุ คิดว่าคงจบแบบพระเอกเป็นบ้า

อ่านจบพระเอกเป็นเอาหนักกว่าเดิม มีลูกแถมให้ด้วย

Gondar

5555555 เจอแบบนี้โคนันยอมแพ้เลย

ส่วนโกคุงเดี๋ยวมี 3P แน่ๆ เพราะดูมากไปจากเสียใจเป็นเสียวจวย

edit ถ่อ  ตูโลกสวยไปสินะ อ่านจบละตับหายไปข้างเลย  ::Hunger::
ปล. ตับมันมีชิ้นเดียวเว้ยยย

wangdora29

อยากเห็นตอนจบแบบ 3P บ้างจังครับ น่าจะตื่นเต้นดี

ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Edit แสดงความคิดเห็นหลังอ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน180วัน/

scorpionx

ที่มันเห็นแค่เมื่อวานแน่นะ พ่อเองนี้ไม่ธรรมดาจริงๆ
ขอบคุณครับ

ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Edit แสดงความคิดเห็นหลังอ่าน
แบน90วัน

0scar

โคตรน่าสงสารโก เดาว่าโกต้องแก้แค้นนะ

โคตรน่าสงสารเข้าไปใหญ่

oninomo55

โคตรดาร์คเลย ::Ajark:: ::Horror:: ::Horror:: ::Horror::

เม้นท์มักง่าย/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Edit แสดงความคิดเห็นหลังอ่าน
แบน180วัน

สลัดผักใส่ไข่

เปิดมาก็ดาคแล้ว ไอแนวจับของแล้วเห็นความทรงจำเหมือนเคยอ่านเป็นการ์ตูนโชเน็นซักเรื่องเลยครับ

แก้ไข

สรุปก็ NTR ตามสูตร สงสารบวกกับสงสัยในความมึนของพระเอก

syndromz

ตอนจบงคงปล่อยเลยตามเลย ประมาณว่าช่างแม่ง เผลอๆกดแบบ3p

จะว่าจบดีก็แหม่งๆ เหมือนมันมีอะไรตะหงิดๆนิดๆแต่ก็ยังดีทึ่ลืมเรื่องร้ายๆไป

Tdestiny

คงไม่ได้จบแบบสมหวังหรอกครับแบบนี้ NTRเต็มๆ ::Evil::

แล้วก็จบแบบที่คิดไว้เลย สงสารพระเอกจริงๆ

Gume

เจอแบบนี้เข้าไป ก็อึ้งล่ะครับ จะเอางัยต่อละทีนี้

อมร เทพ

ตื่นเต้นมากครับแนวนี้ อ่านครั้งแรกรุ้สึกใจสั่นเรยตื่นเต้นมากๆครับ แล้วจัดแนวนี้ให้ชมอีกนะครับ

beethayu

อันนี้แกหลอน หรือเรื่องจริง
.
.
แต่เข้า โรงพยาบาลไปตั้งปี ออกมาเมียตั้งท้อง ก็ไม่ต้องสืบแล้ว

Nondon

Ntr แนวครอบครัว+จิตสัมผัส แปลกใหม่แต่ได้อารมณ์มาก แต่เรื่องยังงงๆนิดนึงตรงพระเอกอยู่บ้านแต่พ่อกับเมียมาเยี่ยมพระเอกที่บ้านแล้วเมียทำไมไม่อยู่กับพระเอกเนี่ย