ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hakaba] Slave law กฎหมายทาสเนื้อ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 20, 2018, 11:36:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

qwewqewq.qwewqe

boyz123

hheenngg

มารับชมครับบ เริ่มเรื่องมาก้เอาแล้วว ไม่รอดแน่นอน ตายในตายครับ 1สับดา

Edit: อ่าววว แบบนี้ก้ได้หรอเนีย เกมกลับเลยครับติดใจ แบบนี้ตอนสองยังจะตามเนื้อนี้หรอเนี้ย ผมว่ามีผลิกอีกแน่นอน

เดินผ่านมาเฉยๆ

กฎหมายเลวร้ายย

จะพูดไงดี อ่านจบแล้วสงสารอะ ประเทศไรเนี่ย

nano1234

น่าสงสารผู้หญิงจริงๆ ที่ต้องมาเจอกฎหมายแบบนี้

จากน่าสงสาร เป็นอยากจะจัดการเธอเหมือนกันซะแล้ว

liverpudlian

มาทรงนี้ไม่น่ารอดโดนจัดหนักแน่เลยฃ

อ่านจบละ สงสาร ญ เลยนะเนี่ย เจออะไรอย่างนี้เข้าไป

wasdyuki2540

shetarsk

แนวนี้คุ้นจริงๆ ครับ

** ดาร์กจริงครับ แบบผมว่าในโลกจริงๆ มันก็มีนะแบบนี้ แค่เราไม่รู้เท่านั้นเอง

bannoknon

โหดจริงไม่อิงนิยาย สงสารทาสเลยเลยแต่ผู้ชายมัน

S'aum i_photo

ใช้ ม. ....
เอามาใช้เลยได้มั้ย55

แอบโหดร้ายเบาๆ
แต่ก็ยังอยากให้มี555

qweasdzxc

ทำไมไม่เกิดในประเทศนี้บ้างงง จะจัดให้หมดลำกล้องเลยฮื้มมมม

โอย กลายเป็นทาสเนื้อแบบกู่ไม่กลับซะแล้ว สงสัยจบแล้วไปแสดงหนังต่อได้เลย 555

sonteen42

โอโหหยาบแน่นอน ่นาจะหมดสภาพ

ไปหมดแล้ววววกลายเป้นทาสไปจริงๆเลย

l3ellydesu

ผมว่าแม่หนูคนนี้ติดใจแน่ๆ

ติดใจในรสหรรม555

numkrieng

::Goaway:: ไปๆ อยู่ที่นั่นดีกว่า กฎหมายน่าสนใจมาก

ติดใจ.. เลยเป็นทาสเนื้อยาวๆไป แต่อย่างนี้ก็อดเอาคนอื่นนะซิ