ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โสตสยอง ตอน งานล้นคนบาง

เริ่มโดย joker socool, พฤศจิกายน 25, 2018, 05:56:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

phenix

จะมาโชว์การปราบผีที่ทำงานอีกมั้ยเนี่ย ::Thankyou::

verbatim

คราวนี้จะเป็นสาวที่ไหนอีกครับ
หรือสาวที่ทำงาน น้องเขา อิอิ

punsr999

อ้าวทำไมทีทำงานก็มี บรรยากาศเย็นยะเยือกอีกละ หรือมี มากกว่าหนึ่ง?

san5172

aiekuy

เรียกหัวหน้าว่า "เธอ" แบบนี้

หัวหน้าก็ไม่น่าจะรอดพระเอกไปได้สินี่

แล้วความเย็นวาบ กับเรื่องที่สาว ๆ ชั้น 10 คุยกัน นี่จะเกี่ยวกับเพื่อนรปภ.ที่ทักทายไหมนี่ เผลอ ๆ พี่รปภ.นี่น่าจะไม่ใช่คน...

Pichit P

quantize

แบบนี้จะกลายเป็นพลังพิเศษอะไรในอนาคตไหมครับ

ประมาณว่าฟาดใครคนนั้นกลายเป็นหลงหัวปักหัวปำเพราะเชื่อมจิตกับผีสาวอยู่

wiseman

ชอบครับ น่าติดตามมาก เรื่องผีกับคนแถมยังสิงคนมาให้รู้สึกได้ในทางกายภาพ ขอบคุณครับไรต์ 

รพินทร์ ไพรวัลย์

ถ้าในชีวิตจริงเจอผีสาวแบบนี้จะเรียกว่าโชคดีหรือโชคร้ายดีล่ะเนี่ย

ittawat90

ถ้าเจอผีแบบเมย์ผมก็ไม่กลัว อยากจะเจอด้วยสิชอบครับผลงานใหม่เรื่องนี้ แต่เรื่องป๊อดยังคอยติดตามครับ

ขาวดำ

รู้สึกชอบกับนิยายแนวนี้แฮะ เสียดายเลยถ้าจะดองยาว แต่รอได้ครับ ^^
มันก็ไม่แน่

beer_a_riddler

ขอบคุณสำหรับตอนสองครับ อ่านแล้วก็กลับไปอ่านตอนแรกเลย

ปล. ลงไปอ่านตรงคุยกันก็เสียดาย ที่ท่านบอกให้ต้องรออีกนานนนนนนนนน ฮือๆๆๆ

rakthai

ไหนว่าออกจากห้องไม่ได้ไปสิงนอกห้องยังไงครับงง

boyllsj1

พระเอกนี่ได้ผีเป็นแฟน แถมยังช่วยให้ได้สาวอีกด้วย

tongleang khow

มาแบบให้ตื่นเต้นอีกแล้ว  มีลุ้น ผีสวยๆ แบบนี้ก็ยอม หรือ คนปลอมเป็นผี มาหลอก