ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shizuki Shuya] Fuck Note เขียนอะไรก็เป็นจริง 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 14, 2018, 04:42:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Maed Permchat

ช่างคนใจดียิ่งนัก อยากให้มีงี้บ้าง  #ขอให้คนเขียนทำแต่สิ่งดีๆอีก

sohee1412.

ภาพสี แต่เสียดายที่เซ็น

สุดท้ายจบที่เซ็กหมู่ซะงั้น 55555 ถ้ามีจริงคงดีครับ

edcba

ก่อนอื่นขอขอบคุณก่อน ที่เอาผลงานดีๆ มาให้รับชมตลอด

เรื่องนี้ ชื่อเรื่องน่าอ่านมาก ผมโหวตไปคราวก่อนไม่ผิดหวังจริงๆ แต่ยังงงๆ กับพลังของ ฟัคโน๊ตอยู่ ขออ่านจนจบแล้วจะมาเขียนต่อ ฮ่าๆๆๆ

สรุป คือพลังอยู่ได้ แค่ 1 ชม ต้องเขียนใหม่เรื่อยๆ ไอ้คนเขียนนี่มันใจดีจริงๆ แบ่งปันทุกคนได้ร่วมสนุก

ake1ake2

Death note เวอร์ชัน h นี่หว่า
พลิกแพลงได้เยอะด้วย
เออตอนต่อไปมันต้องเอามาใช้เพื่อตัวเองบ้าง แก้แค้นนนนน

nano1234

เป็นพระเอกที่ใจบุญมาก รู้จักแบ่งปันความสุขให้กับทุกคน

Item ในตำนานเลย อยากได้แบบนี้บ้าง

Zero-kaman Yung

อืม มันก็เหมือนที่พระเอกในเรื่องพูดจริง ๆนะแบบนี้มันฟินกว่าหยุดเวลาเยอะ แถมพระเอกแม่งใจดีจริง ๆแจกคนอื่นทั่วพ่อพระ 555 ::Confident::

hanamione

นี่มันสุดยอดไอเทมที่ผู้ชายทั่วโลกใฝ่ฝันเลยนะนี่ ตัวเอกก็ใจบุญเกิน มีเผื่อแผ่ชาวบ้านด้วย แล้วตอนจบจะเป็นไง โดนดูดวิญญาณไปหรอ edit ตอนต่อไปนี่เปลี่ยนตัวเอกเลยหรอ คาวนี้สงสัยฟาดทั้งโรงเรียน มีสุดยอดกระดาษขอพรอยู่ แต่จริงๆถ้ามีกระดาษนี่อยู่จริงมันก็ขึ้นอยู่กับคนที่ใช้อ่านะ

frieds824

นี้มันยิ่งกว่าความฝันของชายหลายๆคน กระดาษไม่มีหมดเลย

KPS176

คือมันเป็นกระดาษที่มีประโยชน์มากนะ จะทำอะไรมากกว่านี้ก็ได้ ถูกหวย หรือเป็น death note 5555 แต่ก็นั้นแหละคนมันอยากทำไงได้ สงสัยอดอยากมานาน  ::Hunger::

งั้นขอตอบเกี่ยวกับคำถามในตัวอย่างตอนหน้าที่ว่าจะเขียนอะไรลงก่อนแล้วกันนะ
ยังไงก็ต้องเรียงลำดับความสำคัญก่อนละนะ 1.ถูกหวยก่อน 2.ขอให้เรียนจบ 3. ขอให้มีงานทำ สุดท้าย ค่อย4. เอ้ยไม่ใช่ล่ะ 5555  ::Yes!::

ส่วนเนื้อหาช่วงหลัง พีคที่พ่อมาเย็ดลูกด้วยนะ แต่ที่ชอบที่สุดคือการที่เขียนให้ผู้หญิงมีสติ แสดงให้เห็นเลยว่าตัวเอกแม่งโรคจิตสุดๆ ชอบๆ  ::WowWow::

ปฏิภาณ ครับ

ใจบุญแท้ถ้าผมมีเองนี่เก็บไว้ใช้เองแล้ว

แอบเห็นลุงจากห้องสมุดตามมาที่สวน 55

l3ellydesu

หื่นมีน้ำใจ เผื่อแผ่คนอื่น แต่การใช่งานต้องเขียนเงื่อนไขให้ดีๆไม่งั้นซวยแน่

สุดท้าก็สุดจัด พ่อและลังข้างบ้านมาเอาด้วย ถ้าได้มาซักแผ่นจะใช้ให้คุ้มเลย

pfrankz

พระเอกนี่จัดหนักแต่ก็เผื่อแผ่คนอื่นนะเนี่ย​ให้ั้งลุงในร้านหนังสือทั้งคนในสวน

ใช้เยอะมากแถมมีให้พ่อลูกจัดกันเองอีกต่างหาก

Allnewxmen

เฮิร์ทอย่างแรงเลยนะครับเนี่ย ถึงกับไม่มีกำลังใจแปลเลย เอาใจช่วยนะครับผลงานที่ผ่านมาก็การันตีความสามารถคุณแล้ว

kitti000

พระเอกใจบุญแท้ ทำไมไม่เขียนให้ตัวเองแตกได้ไม่หมดแรงฟ่ะ จะได้รวบให้หมดสวนคนเดียวเลย  ::Dribbling::

Edit : ตอน2นิ แก้แค้ได้ทั้ง โรงเรียน หึหึ สนุกแน่นอน

l3elievE

อยากขอกระดาษจดสักใบ ขอบคุณครับ

นี้มันแปลกๆอยู่ไปเปิดตู้เพื่อนเจอของเฉยเป็นแผนของพระเอกตอนแรกนี้ป่าวหว่า ?