ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Doumou] Esper Love พลังรัก พลังจิต[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 20, 2018, 06:23:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ryu

โอ๊ะโอว  พระเอกมีพลังจิตแต่ดันใช้ไม่เป็น
มานึกได้เพราะความแค้นแบบนี้ จัดเต็มแน่นอน

--- สุดท้ายนางเอกก็ติดใจ "รัวเป็นปืนกล"  อยากมีพลังบ้างวุ้ย

kimau001

เค้าเรียกว่าใช้ความคิดสร้างสรรย์ ถือว่ามาถูกทางงง !!

ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editแสดงคคห.หลังอ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน180วัน

หมีงับ จังไรแมน

ผมอยากให้หาแนว โดนจับผิดหรือแนวผู้ใหญ่อยู่เหนือกว้า่ผู้ชายอีก แนวนี้ดีนะรู้สึกตอบโจทส่วนตัวดีอะ 555 แต๊งกิ้ว

ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editแสดงคคห.หลังอ่าน
แบน90วัน

joulez

นางเอกต้องเป็นสาวซึนแน่ ขอชมพลังพระเอกนะครับ

ก็แอบมีใจแต่ผมเดาผิดนะนี่คิดว่าจะเป็นขี้ข้าหนักกว่าเดิมอีก แต่งัยก็ได้เมีย 55+

worachat39

มีพลังจิตก็น่าจะสะกดจิตได้ด้วยนะครับ 555 แต่นางเอกก็เหมือนจะแอบมีใจให้พระเอกเปล่าหว่า

นางเอกติดใจแฮะ สองสาวที่เข้ามาที่ไม่สังเกตอะไรหน่อยหรอว่าธงมันขยับแปลกๆ 55

Metaios

จบแฮปปปี้เหมือนเดิมแหละตามสไตล์ รักกันตอนจบไม่ก็แอบรักมานานละ
ใช้พลังเก่ง ผญติดเซ็กเฉย

gigu02

ฉันจะพาเธอลอย ล่องไปในอาวกาศ

ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editแสดงคคห.หลังอ่าน
แบน60วัน

themoon

ขอตอบแบบหยาบ คือ พระเอกนางเอกได้กันในห้องเปลี่ยนชุด

แบน30วัน

punpun180

ตอนจบก็โดนสิครับ น่าจะใช้พลังตั้งแต่แรก แต่ก็เริ่มมาแล้วเล่นให้แผงๆกว่านี้เลย ฝักไฝ่ในบูลเมอร์จริงๆฮ่าๆ
Edit สุดยอดเลย69ในท่ายืนโคตรได้อารมเลยครับ แค่นี้ก็เสียวพอแล้ว ยังมีควบกลางอากาศอีกโหยยยยท่าในฝันเลยจะเข้าลึกได้ขนาดไหนคิดดูเสียวโคตร

thegift52

พลังในการทำให้สิ่งของลอยได้ พลังในฝันของหลายคนเลย แต่ตอนจบ ถ้านางเอกมีพลังพิเศษด้วย แล้วเอาคืนกลับ คงฮามากครับ
.
สรุปพระเอกมีพลังคนเดียว แต่นางเอกไม่ต้องมีอะไรก็ได้ครับ แค่นี้ก็ดาเมจแรงมากแล้ว หุ่นสุดยอดมากเลยครับ นักกีฬาด้วยนิ แน่นสุดอะไรสุด

bigpanda

อยากมีอย่างนี้บ้างจัง

เม้นท์มักง่าย/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editแสดงคคห.หลังอ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน270วัน

kanrayi jacky

Thx

เมนท์มักง่าย
แบนถาวร

SaBer123

พลังพระเอกโครตดี เป็นกำลังใจให้นะครับ

แบน60วัน

kopka

ขอบพระคุณมากนะครับ

เม้นท์มักง่าย/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editแสดงคคห.หลังอ่าน
แบน365วัน

nongza02

พระเอกของเราน่าจะใช้พลังกับเสื้อผ้าทุกชิ้นแล้วค่อยจัดการกับคุณกัปตัน

ที่แท้ก็มีใจให้กันนี่นา พอเจอปืนกลเข้าไปฟินเลย