ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[DL Mate] Pandemic กำเนิดไวรัส 1/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 08, 2019, 05:33:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

l3elievE

เหมือนจะมีเงื่อนงำไม่จบแค่ 3 คนแน่นอน

ขอบคุณครับ

--------------------------------

ฮ่าฮ่า สุขจนตายเป็นหยั่งงี้สินะวางแผนไว้ดีแล้วแต่ยังไม่พอจบเลย

Sumlee

ข้อดีมันจะมีมากเกินไปแล้ว แอบรอลุ้นจะมีผลข้างเคียงไหม

ผลข้างเคียงจะน่ากลับเกินไปแล้ว ฟ้าเหลืองจนตาย ยอมไหม

GGRacing พหลฯ52

xxxasdf

ไวรัสงี้ นางพญา จารย์มีตัวแห้งแน่
-------
รุนแรงเกินไปแล้ว

GuLuBan

ยาเสน่ห์แบบออกฤทธิ์ช้า ไม่ใช่กินแล้วหลงเลย 

shinosuke

igodzini

ยาเสน่ห์ออกฤทธิ์สะแรงเลยนะเนี้ย
กลายเป็นออกฤทธิ์แรงเกินสะงั้น

barthello01

ไวรัส วายร้าย น่ารักน่าติดตามครับผม

peerawat vuttichai

oyoyo

เห็นอาจารย์พละคนนี้แล้วนึกถึงภารโรงผ้าเหลืองเลยแฮะ

ผลข้างเคียงโหดสุดๆ กลายเป็นซอมบี้ร่านควยกันหมดเลย

ป.ล. อาจารย์สอนเลขสุดยอดจริง

joker socool

อ่านแล้วสงสัยครับ  ตอนแรกฟาดเรียบไปแล้วแบบนี้ตอนต่อไปจะมีประเด็นอะไรให้เล่า  หรือว่าตัวยาจะมีผลข้างเคียง...คิดไปคิดมาถ้ามีผลข้างเคียงอะไรอีกก็ดูน่าสนุกดีเพราะรู้สึกว่าได้สาวๆมาง่ายมากกกก

ว่าแล้วว่าต้องมีผลข้างเคียง  แต่แบบนี้ตอนต่อไปก็เหมือนวอล์คกิ้งเดทเลยสิครับเนี่ย55555

taton

ยาวิเศษทำให้ผู้หญิงเป็นทาสสวาทได้ 3 คน แสดงว่าถ้าเกิดโลภจะเอาอีก อาจจะมีผลข้างเคียงสินะ

....
แหนะ! ไอ้อาจารย์หื่น ตอนจบยังมีแรงฮึดอีกนะ  สุดท้ายไปไม่รอด 555
ปล.ภาพดูคล้ายจำลองมาจากเกมจีบสาวแนวนี้เลยนะครับ

toeylogic

นางพญาแบบนี้นี่น่าสนใจมากๆเลย

edit ไม่เอาแล้วครับแบบนี้เล่นควบคุมไม่ได้เหมือนซอมบี้เลยไม่ไหววว

ReArm

sampleeye2

ไอ้นักวิทย์มันต้องมีอะไรทิ้งมวนแน่ๆ ::YehYeh::