ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[nanahoshi tento] TABOO โชคชะตาที่บิดเบี้ยว 2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 09, 2019, 07:44:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Gunitle

ผมว่านางเอกต้องเป็นลูกของหมอนี่แน่นอน แม่นางถึงได้เป็นลม นี่คือการคาดการนะครับ แต่เรื่องราวเหมือนมันแปลกๆยังไงไม่รู้ ย้อนกลับไปป่านตอนที่1 ก็ยังไม่ค่อยเข้าใจว่า นางเอกมาให้เอามและอยากท้องเพราะมีเหตุผลอะไร งั้นขออ่านต่อเลยนะครับเผื่ออะไรจะกระจ่าง

แต่ผมเชื่อตัวอย่างที่ท่านตัดมาครับ มันจะดราม่าเกินไปรึป่าววว เห็นนางเอกตอนร้องแล้วดาวน์เลยผม จะรอตอนหน้านะครับ น่าจะสรุปเนื้อเรื่องได้

omeganaja

งานงอกละจ้า สงสัยจะผิดฝาผิดตัว สุดท้ายรำลึกความหลังแน่ๆเลย

เรียบร้อย ตามคาด แต่ตอนต่อนี่สิ คิดไม่ออกจริงๆ

Theemotionof

อย่าบอกนะว่าเป็นลูกจริงๆ ไม่เอานะ ::Me?::

ตอนหน้านี้มีแววตับพังจริงๆครับ ยังไงก็จะรอรับชมครับ

siwapol55

เรื่องราวดูมีกลิ่นดร่าม่าลอยมาแต่ไกลเลย
ผู้หญิงคนนั้นจะเป็นลูกพระเอกจริงไหม ?
ทำไมแม่ถึงปิดบัง ?
มีแต่เรื่องน่าสงสัยทั้งนั้น
ขอบคุณมากครับ
ตอนนี้ยิ่งเพิ่มปมดราม่าขึ้นไปอีก อ่านตอนหน้าได้ช็อคตายจริงๆแน่

godflower

ผกปมไว้น่าติดตามมาก

กลายเป็นโดนพ่อเลี้ยงเล่นซะงั้น พลิกมากครับ

mariners1

คุณแม่ตื่นมาต้องโดนแน่ๆเลย
แล้วก็เป็นฮาเร็ม แฮปปี้เอ็นดิ้ง ::JubuJubu::

——————-
คงไม่ใช่แบบว่าเฉลยว่าเป็นลูกพระเอกหรอกนะ
ดูตัวอย่างแล้วเศร้าเบย

นพดล เกีย1

ฉัตรชัย ใ1

นางเอกมาเจอพระเอกข่มขืนแม่นางเอก

กาก่าก้า ก๊าก๋า

เอาแล้วซิ อะไรหว่า หรือเป็นลูก

โดนใครขมขื่นหว่า  สงสารอะ

nowermore

พ่อลูกแน่ๆมาขนาดนี้แล้ว

โหวตอนต่อไปอะไรจะดาร์คขนาดนั้น เจอขนาดนั้นยังสดใสได้ขนาดนี้เลยหรอเนี่ยนางเอก

Paul Chan

นานเลยเกือบจำเนื้อเรื่องไม่ได้​ ดูเหมือนจะกลายเป็นรักแท้ขึ้นมาแล้วแต่ปมที่ท่านฝากไว้มันยังมีอะไรที่น่าจะหักเหลี่ยมอยู่อีกนะ​ เดาทางยากเลยงานนี้

ดราม่าเลยเรื่องนี้เนื้อเรื่องชวนให้ติดตามมากเลยครับ​ เล่นกับความรู้สึกของคนได้เยี่ยมมากเลยคนแปลต้องเข้าใจความรู้สึกของตัวละครด้วยแบบนี้​ รอดูว่าทั้งสามจะกลับมาเป็นครอบครัวได้อีกไหมนะ

tadds

คนแม่ตกใจจนหมดสติเลยเลยหรอสงสัยลูกพระเอกแน่เลย คนลูกเห็นใสๆก็หื่นใช่ได้นะเนี้ย
edit:เห็นแววปวดตับมาเต็มเลยครับทำไมคนลูกถึงต้องทำแบบนั้นอะเดาไม่ออกเลย หรือว่าโดนพ่อที่เป็นคนรวยเอามาตั้งแต่เด็กสินะ