ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[nanahoshi tento] TABOO โชคชะตาที่บิดเบี้ยว 2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 09, 2019, 07:44:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(จิ๋ว)

ย้อนกลับมาอ่าน   อ้าวเราอ่านไม่หมดหรอกเหรอนี่
เอ๊ะ ทำไมเหมือนอ่านแล้ว ขออนุญาต ค่ะ

::Reader::

อ่อ เนื้องเรื่องมันตะหงิด ๆ ตั้งแต่ตอนนี้แล้วนี่
เข้าใจว่าเด็กขาดความอบอุ่นเลยอยากได้ดุ้นเป็นเพิศษ
ต้องรอบทสรุปจบอยู่ดี อิอิ

ขอบคุณที่แปล & ปัน เจ้าค่ะ

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

gunflow

อ่านที่แม่บอกมาหน่อยๆนี่ เป็นลูกแกแน่นอนเอ้ย
แต่ลูกรู้มั้ย ว่านี่คือพ่อ

อ่านตัวอย่างแล้วแบบว่า ขอตับเพิ่มได้มั้ย ที่มีแตกกระจายเป็นเสี่ยงๆแล้วครับ

akasaboy

ไม่ได้อ่านนานจนจำเนื้อหาไม่ได้ ต้องกลับไปอ่านซ้ำ ขอบคุณมากครับที่คอยแปลผลงานดี ๆ ออกมาอยู่ตลอด

อย่าบอกนะว่า เป้นพ่อ ลูกกัน แน่ ๆ เลย
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

bunhelupu

พึ่งมาเห็นตอนสาม เลยเพิ่งรู้ว่าตอนสองออกมานานมากแล้วดีนะเม้นตอนหนึ่งไว้นานมากแล้ว ขอเก็บรายละเอียดตอนสองก่อนนะครับแล้วค่อยไปตอนสาม

จริงๆคุณแม่ก็ใช้ได้เลยนะ

munkza

สรุปว่าเป็นลูกมันเองหรอกหรอ แต่เซนะเหมือนรุ้อะไรบางอย่าง จงใจเข้าหาคุณลุงเพื่อแก้แค้นแม่นะ แต่ปมเรื่องนี้หนาตั้บ เดาทางยาก

platinum

Exllector

พ่อลูกกันใช่ไหมมมม

ตัวอย่างตอนหน้าตับจะพังไหมนี่

evillacus

ืี่จริงเรื่องนนี้มันกลิ่นไม่แปลกๆตั้งแต่แรกแล้ว  ::HeyHey:: สรุปสองคนนี้ใครทิ้งใครกันแน่นี้

---------------------------------------

ตัวอย่างตอนต่อไป มีแววปวดตับ หรือยันแตกได้นะนี้  ตอนอวบก็น่ารักนะคุณแม่

genoside

เป็นลมแบบนี้ ต้องมีอะไรที่สะเทือนใจมากๆแน่

ดูตัวอย่าง น่าจะมีอะไรอีกหลายอย่างที่ยังไม่รู้

uta01

มันต้องมีเรื่องอะไรเกิดขึ้นที่บ้านของแฟนใหม่แน่เลย ส่วนเรื่องลูกอันนี้ค่อนข้างแน่ใจแล้ว

sumkooy02

SikerWoo

น่าจะเดาถูกแล้วล่ะ ไม่งั้นแฟนเก่าคงไม่เป็นลมหรอก ฮ่าๆ
TTT

soonteen52

ความลับเปิดเผย แม่ถึงกับช็อค เลย

Edit ฟิวส์ลักหลับแม่แล้วลูกเข้ามาเห็นนี้มันแบบ ตอนต่อไปมีแม่กับแน่ ๆ
ให้ตายเถอะ โรบิ้น