ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ : ตอนที่ 4 น้องฝนกับห้องแห่งความลับ

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 10, 2019, 11:25:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ajpj99

เรื่องกระโดดข้ามแปลกๆ จะพยายามตามให้ทันนะครับ

Nal

biggiggog

ตั้งแต่ตอนแรกคือสงสัยว่า พระเอกฝึกหนักเพื่ออะไร
ปู่กับพ่อกลัวอะไร

พระเอกเรื่มเปิดตัวแล้ว แต่ยังจับทางไม่ถูก
งานนี้ตามต่ครับ
ขอบคุณมากๆครับ

exelier

3 ตอนที่ผ่านมา
ผมว่าแอคชั่นมันมากครับ
แต่อยากให้เพิ้่มเรื่องเสียวขึ้นนิด จะได้ครบอารมในตอนเดียว
บอดี้การ์ดจ้ามาเท่าไหร่หว่า
มาโดนนายน้อยอัดแบบนี่ จะคุ้มค่าจ้างมั้นเนี่ย

mongk

ค่าทำน้ำแดงหกใส่เสื้อ น้องฝนจ่ายแพงไปรึเปล่า

tungbts

niceanglev

โถ่กำลังฟินกับบทปล้ำน้องฝนเลย มาตัดซะได้

edit นายริวโชว์เทพแบบนี้ไม่โดนลากเข้าชมรมเลยรึ

Wannadit Iempan

น้องฝนจะเป็นคนแรกของริวเหรอนี่ นึกว่าพลอยเสียอีก

Wannadit Iempan

อ้างจาก: Wandit เมื่อ มกราคม 15, 2019, 04:55:50 หลังเที่ยง
น้องฝนจะเป็นคนแรกของริวเหรอนี่ นึกว่าพลอยเสียอีก  แฮะๆโดนหลอกหักมุมเสียนี่

4555555

parameter

jakrasri

กะลังอ่านเพลินๆ ซ่อนซะ
น่าติดตาม ขอให้กำลังใจครับ

DOTO2006

ชอบนะครับอ่านแล้วสนุกทุกตอน แต่ก็อยากให้ระวังเรื่องการอ่านคอมเม้นของผู้อ่านให้ปรับเปลี่ยนปรับปรุงได้แต่อย่าให้หลุดพลอตเรื่องของตัวเองครับ เนื้อเรื่องสนุกแล้ว ขอบคุณครับ

amorn niemgerd

คิดว่านายริวจะไม่ค่อยหื่นแต่ที่ไหนได้ไม่ธรรมดา
อมร