ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

back stage ที่เข้าสู่วงการAV

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 12, 2019, 05:51:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

asa85345698

ขอบคุนมาก ไม่รู้จักเลยแต่หน้ารักทุกคนชอบสุดๆ

Lulu Xonly

man151

artist2you

Thank you so much ^ ^*/
ชอบๆแนวสาวไอดอลเหมือนกันครับ

sansay

อยากรู้จริงๆเลยว่า อะไรเป็นสิ่งดลใจให้พวกเธอเหล่านี้

หันมาเดินเส้นทางสายนี้

bor

รู้สึกแปลกใจ ที่เห็นข่าวแบบนี้ เป็น Idol มีชื่อเสียง และเงิน อยู่แล้ว ก็ยังมาเข้าวงการ AV วงการนี้มันมีอะไรดีน้อออ ถึงจูงใจให้สาวๆที่มีทั้งชื่อเสียง รูปร่าง
หน้าตา ฐานะ มาทำงานให้ได้

สุนทร โสภ

สุดยอด ข้อมูลแบบเจาะลึกมากๆ เจ๋งไปเลยครับ

oOMikeOo

ขอบคุณมากๆเลยนะครับที่เสียสละเวลามาอัพให้ชม แล้วก็ผมชอบ Arami Karin เขาค้นหาตัวเองด้วยการลองเป็นดารา AV ไม่งั้นคงไม่มีโอกาสได้เห็นเธอแน่นอน

pinyada apirakkul

น่ารักทั้งนั้นขอบคุณที่นำมาให้ชม

gibsonusa

ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันให่ล้รับชมครับ

Paul Chan

เข้าวงการAVเพื่อแฟนๆอีกกลุ่มอะเนอะ^^

perg46

heng heng

ขอบคุณมากๆครับ สวยและน่ารักทุกคนเลยครับ

gijoe

ขอบคุณมากครับ สำหรับความพยายามในการรวบรวม และ ค้นหาข้อมูล สมกับเป็นผู้รอบรู้หนัง AV อย่างแท้จริง

nowhereman

แต่ละนาง น่ารักๆทั้งนั้นเลย ขอบคุณครับที่เอาข้อมูลมาฝาก
จะรอดูคนที่ 3