ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mon-petit] Fukushuu suru wa Ware ni Ari ด่ามาจัดกลับไม่โกง [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 21, 2019, 08:54:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

goppy123

หัวหน้าต้องโดนรุมแน่ๆ  ::Dizzy::

เดาผิดไป แต่สุดท้ายก็เข้าทางลูกน้อง  ::Punch::

elviswhat

ส่วนใหญ่เห็นผู้หญิงเนี๊ยบ ๆ แบบนี้ชอบเซ็กซ์จัด สงสัยจะจริงนะครับเนี่ย

คนที่โชคดีที่สุดคงเป็นรุ่นพี่สินะ ต่อมาก็หัวหน้า ที่ได้มีเซ็กซ์แบบที่ต้องการสนองตัณหาของตัวเองแทนที่จะกลับบ้านไปหาลูกหาผัว

Jira Jantajam

dearr.kamisaki

ดุๆแบบนี้ต้องจัดให้หนัก เจอพี่อ้วนเข้าไปติดใจแน่ มีภาคต่อไหมนะ

ITADAKIMAS

เพื่อนร่วมงานดีๆแบบนี้หาได้ยากนะครับแหม๋ !!!  ::GiveMe::

ชอบคำพูดตอนท้ายมาก "ก็มาดิค้าบบบ" 555

กวิน เพิ่

kavinpop permpoon

ValkyrieKiss

จะต้องตอบแทนให้สาสมเลย 5555

ถึงกับติดใจกันเลยทีเดียววว

suttipong boonpratuang1

Jittipong Manus

ได้โอกาสเอาคืน หัวหน้าน่าจะติดใจนะครับ

หัวหน้าติดใจเรียบร้อยยยยย โดนทุกคืนแน่นอน

penguinzz

อื้อ​หือ เอา​จริง​ๆ​นะ​ผม​อยาก​จัด​คน​ใน​ที่​ทำ​งาน​ซัก​ครั้ง บอก​เลย​ว่า​ได้​ซัก​ครั้ง​จะ​ตั้ง​ใจ​ทำ​งาน​สุด​ๆ​เลย

Edited : หัว​หน้า​มัน​ดัน​ติด​ใจ​ซะ​งั้น ก็​มา​สิ​คะ​~~~~

ปารณัท วร

benzpear

bramasole

และแล้วก็เริ่มการแก้แค้นครั้งที่ 1 ก็เริ่มต้นนน

การแก้แค้นครั้งที่2 โดนด่าเรื่องงานต่อ
มีบอกลาผัวกับลูก แต่ผมชอบตรงคำว่า ก็มาสิค่ะ !!!

doggydog