ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Karasu] Shingakujuku no Manten Teacher ร้อยคะแนนแลกรัก [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 27, 2019, 01:23:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sonteen42

โหโปรเจคใหญ่สุดๆเลยครับ รอติดตามมและขอบคุณมากๆครับ

Crypt

แรงจูงใจนี่มาเต็มแน่นอนแบบนี้

น้ำเหลือ ๆ เลยนี่ ถ้าความจริงมีตัวแห้งแน่ ๆ

Ordinaryman

กลยุทธ ดึงดูดใจในการเรียนที่ เร้าร้อนมาก สมัยก่อนเคยจินตนาการ แบบนี้เหมือนกัน ติวเตอร์ที่เรียนพิเศษ สวยน่ารักเซ็กซี่มาก 

themoon

Theemotionof

โรงเรียนนี้สุดยอดจริงครับ

แอบลุ้นให้จบแบบอาจารย์ท่านนี้คบกับไอหมอนี้ แอบจิ้น ::HoHo::

ปล.เรื่องที่รีวิวนี้น่าอ่านมากครับ รอชมเลยครับ

Achita Sanitpon

โรงเรียนแบบนี้มีที่ไหนเนี่ย หมดเป็นแสนก็จะไป 555  เรื่องยาวน่าสนใจครับ เนื้อเรื่องดาร์คดี

goppy123

เรื่องด้านบนผมว่าดาร์คมากกกกกแน่ๆ ใจนึงก็อยากอีกใจก็ไม่อยาก  ::Orz::

โรงเรียนนี่ดีจริงๆเลย  ::Bloody::

monogatari

ได้แบบนี้จะตั้งใจเรียนอย่างหนักเลย ชุดอาจารย์ก็สุดยอดจริงๆนั่นแหละ

thegift52

โรงเรียนของเราน่าอยู่ คุณครูใจดีทุกคน ผมนิจะตั้งใจเรียนเก็บ 100 แต้ม เอ้ย 100 คะแนนให้ได้ทุกวิชาเลยครับ
.
สรุป เป็นครู ที่อยากให้นักเรียนสอบได้ 100 เต็มแทน ติวให้สุดเลยคับ

[S]ha[D]ow◕‿◕

200หน้าเลยหรอนิ โควต้าการอ่านปีนี้ผมใกล้หมดแล้วสิ(ฮา)
ว่าแต่เรื่องนี้ของKarasuนี่จะเป็นแนวAnalอีกป่ะนิ เห็นงานที่ผ่านๆมาเป็นสายAnalแทบหมดเลยแหะ 555+

ps.sp

View Kung

ครูบางคนจงใจออกง่ายมะ โดนรุมเยอะเชียว
เรื่องดีอยู่ แต่น่าเสีบดายถ้าไม่เซนจะเทพมากเลยนะ

ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

Hawaalaew

อยากเข้าเรียนที่โรงเรียนนี้เหมือนกันครับ ผมจะตั้งใจเย็ดเอ้ยเรียนสุดๆไปเลยครับ
อ.จะโหดเกินไปแล้วขย่มทั้งคืนแบบนั้นได้แห้งตายคาเตียงพอดี
ปล.เรื่องที่แนะนำด้านบนนี่เด็ดทั้งมังงะทั้งเอวีเลย