ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ : ตอนที่ 7 วิชาต้องห้าม

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 28, 2019, 11:35:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สาวๆคนไหน โดนใจอย่างจัง

มิไร
อั้ม
คิราระ
รุ้งพลอย
ฝน

dwarf

ขอบคุณครับ..เกิดอะไรขึ้น อยู่ดีๆ ริวกะก็วูบไป

สถาพร

ถอดจิตไปฝึกหรือป่าว ริวไม่หน้าจะหมดแรงเอาง่ายๆนะ

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ ริวที่ว่าเก่งเทพแล้วเจอตัวพ่อนี้เด็กไปเลยรินนี้เทพกว่าเยอะมากริวที่สลบไปน่าจะใช่พลังมากไปแน่

ืnovoman

เกิดอะไรขึ้นกับริว พลังหมดจากการสู้รึ ชอบมิไรครับ ดูมีเสน่ห์ลึกลับ 

nkikuji

KFzzz

ยังตายไม่ได้นะริว ยังไม่มีฉากเสียวเลย

gungun.khondee

ssaa3112

ริวน่าจะยังไม่ตาย แค่ถอดจิตเพื่อฝึกวิชาเท่านั้น

amazing

Kingmar

เก่งมากมายทั้งพ่อทั้งลูก แต่ผมว่าสรุปได้แล้วนานมากไปแล้วครับ อยากอ่านตอนพาสาวพลอยไปปลอบรับขวัญแล้ว 

whizper

นายริวโดนพ่อโชว์เทพให้ดูซะแล้ว ส่วยสาวๆ ชอบมิไร กับ น้องพลอย คับ

Blue Eye

xvenomz

งงเลย อยู่ๆ หมดลมซะงั้น

จากบทนี้ ท่าต้องห้ามน่าจะ ตัดสายฟ้านี่ละครับ เพราะดูแล้วยังฝึกไม่สำเร็จ + ภาระที่ร่างกายรับจะหนัก ตามที่เทนงูห่วงนะ

jomza537