ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ : ตอนที่ 7 วิชาต้องห้าม

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 28, 2019, 11:35:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สาวๆคนไหน โดนใจอย่างจัง

มิไร
อั้ม
คิราระ
รุ้งพลอย
ฝน

anigkanjana

อ้าว​ พี่แกทำไรอ่ะริวหลับเลย

วิชาต้องห้ามทำให้สลบเลยว่างั้น

ชอบรุ้งพลอยครับ

brother1

มิไรคงจะต้องเซ็กซี่มากเลยตามความคิดของผม

yoyoman

ตอนนี้เหนือกว่าพระเอกก็พ่อพระเอกแล้วล่ะครับ พริ้วเชียว

อิทธิพล ทบชา

เปิดตัววิชาลับสะที น่าสนใจจริงๆ เเต่ริวนี่ไม่หายใจไม่ได้หมายว่าตายนิ

123aw

พ่อฝีมือสูงส่งขนาดนี้ นายริวจะได้วิชามาเท่าไหร่

devilmanamon

kriangbaac

จากชื่อตอน น่าจะมีอะไรเกี่ยวกัน หรือใช้แรงเยอะไปทำให้ริววูบไป ยังไงก็รีบฟื้นมานะครับ พี่ๆรออยู่

DOTO2006

วิชาต้องห้ามสงสัยหนีไม่พ้นวิชาจากในการ์ตูนแน่เลยครับ แต่จะเป็นอะไรนี่สิ 5555

มิไรสิคร๊าบบเพอร์เฟคสวยเนี๊ยบบบบ

jachal

ริวกะใช้พลังมากไป หมดแรงแน่

ริวแปลงร่างแล้วมีพลังเวทย์ พลังร่างกายเต็มเปี่ยมแน่

winnythepooh

jingjing199212

โหวตตอนต้นนั้น เลือกยากอ่ะ เพราะแต่ละคนยังไม่ค่อยมีบทบาทมากนักครับ

Nong5670

ziggy2

ได้เวลาเสือเฒ่าโชว์ล่ะ

เป็นเพราะใช้วิชาต้องห้ามหรือเปล่า ริวเลยสลบไปเลย 

byby1111