ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ : ตอนที่ 7 วิชาต้องห้าม

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 28, 2019, 11:35:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สาวๆคนไหน โดนใจอย่างจัง

มิไร
อั้ม
คิราระ
รุ้งพลอย
ฝน

porchai

ขอบคุณครับ
สงสัย ใช้พลังมากไป เลยสลบ ดีนะ ได้พ่อช่วยไว้

papa969

singkanong

ติดตามครับเป็นงงครับอยู่ๆพระเอกหมดสติได้ยังไง

bkambang

navy868

สงสัยริวจะใช้แรงมากไป... ::Thinking::
สาวๆนี่โหวตอั้มครับ...
วิชาต้องห้ามนี่ประมาณว่าเรียกสายฟ้าได้มั่งครับเดาเอา 555  ::Thankyou::

boymm

pizzahutcha

ด้วยส่วนตัวชอบมิำรน่ะครับเป็นการเป็นงานดี

six

fantastica

วิชาลับต้องเกี่ยวกับลม สร้างพายุหรือเรียกฟ้าผ่า ส่วนสาวๆขอตอบชอบทุกคนอยากให้ตกเป็นของริวกะ

ryg123456

peddo

พวกผู้ร้ายนี่ก็ช่างประเจิดประเจ้อจัง สงสัยว่าน่าจะไม่ใช่ตัวร้ายของจริง พระเอกเราไม่หายใจ หัวใจหยุดเต้นนี่เป็นวิชา เต่าจำศีลหรือเปล่านะครับ
สาวๆเยอะจนจำชื่อไม่ได้เลยครับ สงสัยจะแก่แล้ว
ขอบคุณ​ครับ​

thep59

นายริวใช้พลังมากไปหรือเปล่าถึงได้สลบไป แต่ดีนะที่ได้พ่อช่วยไว้ แล้ววิชาต้องห้ามเป็นวิชาอะไรละ

แฟ๊ต บอย

เอาเข้าแล้ว,,พระเอกของเราเป็นอะไรไปอยู่ดีดีก็ไม่หายใจ??ตายหรือยัง..?