ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ : ตอนที่ 7 วิชาต้องห้าม

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 28, 2019, 11:35:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สาวๆคนไหน โดนใจอย่างจัง

มิไร
อั้ม
คิราระ
รุ้งพลอย
ฝน

neimuchan

ใช้สกิลเสร็จต้องให้สาวๆมานอนปลอบซะละมั้งเนี่ย

มิไร สิครับ

incest is da best 
จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-

Sri Trang

อยาก comment นิดนึงนะครับ ว่าเวลาซ่อน ข้อความ อยากให้มีเครื่องหมายบอกหน่อย ว่าข้อความถูกซ่อน ไม่งั้นจะไม่เข้าใจ

ยกตัวอย่างนะครับ ถ้าอ่านประโยคข้างล่างจะงงมาก เพราะสองเหตุกาลไม่ติดต่อกัน
    ริวกำลังตั้งใจฟังพ่อ
    รินหมดสติไป  

ถ้ามีการบอกสักนิด ก็จะเข้าใจง่าย และควรจะเป็นแบบนี้
    ริวกำลังตั้งใจฟังพ่อ 
    ((((  ข้อความส่วนนี้ถูกซ่อน ))))
    รินหมดสติไป  

jibxonly

kirito.ryu

มาแก้ไขแล้ว

2. คิดว่าวิชาต้องห้ามเป็นแบบไหน หรือ คิดอย่างไรกับสถานการณ์ในตอนนี้
ตอบ เป็นวิชาที่ทำร้ายตัวเอง

3 .ตัวละครสาวๆคนไหนที่คุณชอบกันครับ

ตอบ มิไร- สาวสวยสง่าเพียบพร้อม เพอร์เฟค พี่สาวบุญธรรมแดนปลาดิบ เป็นคนที่มีผลต่อริวมากๆ แทบจะทุกการเคลื่อนไหว

abaratei

แอบถอดจิตเป็นพระพายไปนั่นดูพ่อซักแป้ปละมั้ง

Salim Salim

อ้าวนึกว่าพลอยจะมาให้พี่มังกรมามุดถ้ำเป็นคนแรกโดนใครหว่า

Achita Sanitpon

เดช12341

คงเป็นส่วนหนึ่งของการฝึกวิชาหรือเปล่านายริว

John Conner

เมื่อกี้ลูกโชว์ไปแล้ว คราวนี้ตาตัวพ่อปล่อยของแล้วสินะ งานนี้มีเละ 555

babyfinger28

เนื้อเรื่องชวนให้ติดตาม เวลาอ่านใช้จินตนาการในการอ่านครับ ::Fighto::

absolteone

sthanya

เป็นไรไปถึงไม่หายใจ สาว ๆ เป็นกังวลกันใหญ่แล้ว

คิดว่าวิชาต้องห้ามเป็นแบบไหน คิดว่าคงเป็นวิชาที่ฝึกแล้วทำให้ร่างกายเป็นอันตราย จิตใจ คิดสิ่งที่ไม่ดีอย่างนั้นมั้งครับ

ตัวละครสาวๆคนไหนที่คุณชอบกันครับ มิไรครับ สวย หรู ดูดี

absolteone

ใช้พลังหมดรึเปล่าครับ หรือวิชาถอดวิญญาณ
ชอบคิราระ สุดครับโหดดีแท้

banrai kidsada