ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ : ตอนที่ 7 วิชาต้องห้าม

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 28, 2019, 11:35:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สาวๆคนไหน โดนใจอย่างจัง

มิไร
อั้ม
คิราระ
รุ้งพลอย
ฝน

J.toey

งงกับการซ่อนเนื้อหาครับ ส่วนตัว ชอบอั้มครับ วิชาลับน่าจะประมาณ เคลื่อนไหวในพริบตา

Korn Phawat

901590

พระเอกของเราสู้หนักเกิน ต้องให้ท่านพ่อออกแรงซะแล้ว 

toshiies

พ่อพระเอกส่งต่อพลังลับให้พระเอกรึเปล่าเลยสลบไป

Naratorn

Sawat Songprasop

อ้าว..นายริวเป็นไร ตะกี้ยังแผลงฤิทธิ์อยู่เลย หรือผนึกลมปราณอะไรอยู่

alexdino

มาแล้วตอนใหม่ผมเริ่มติดเรื่องนี้แล้วครับ
ผมว่าวิชาลับต้องมาจากนารูโตะแน่ๆส่วนสาวๆกใครก็ได้แต่น่าจะเป็นมิไรแหละ

naitoom

ขอตอบเรื่องสาวๆก่อน ผมชอบสาวแกร่ง สวย อย่าง คิราระ ซึ่งอัดชายกล้ามใหญ่สลบได้ แต่กลับเป็นลูกแมวน้อยเวลาอยู่ในอ้อมกอดของชายที่เธอรัก 555 ชายคนที่เธอรักที่กำลังอยู่ในสภาวะเหมือนตายเพราะวิชามีใช้

buark

อยากให้เพิ่มตัวละครที่เป็นคู่ปรับริว ให้โหดกว่านพพรนะครับ มันน่าจะดูเข้มข้นขึ้น ริวดูมีคลาส นพพรดูโลว์เกินไป

manu111

วิชาลับนี่เดาไม่ถูกเลย ทำไมถึงหยุดหายใจหนอ ใช้พลังเยอะเกินไปหรือเปล่า

tor141214

biggiggog

ริวกะน่าจะมีความลับบางอย่าง ที่แม้แต่รินก็ยังไม่รู้
เลยทำให้ทั้งคู่ดูแปลกๆ

ฝ่ายพระเอกเปิดตัวมาเพียบเลย แต่จะไปสู้กันใครหล่ะ
ฝ่ายศัตรูที่โผล่มาก็ไม่น่าจะใช่
ขอบคุณมากๆครับ

23pompompom