ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ : ตอนที่ 7 วิชาต้องห้าม

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 28, 2019, 11:35:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สาวๆคนไหน โดนใจอย่างจัง

มิไร
อั้ม
คิราระ
รุ้งพลอย
ฝน

munkza

แม่นางผู้โดนใจคงเป็นมิไรที่ปลาดพ่อมังกรเราอยู่หมัดนี่ละ เพลยบอยต้องเจอคนแบบนี้

automilo

มีมุมตอบคำถามด้วยพอดีเลยเดี๋ยวอ่านจบจะได้ถามเรื่องที่สงสัย

swss2511

เกิดอะไรขึ้นกับนายมังกรหยุดหายใจเฉยเลย

tungbts

พ่อเจ๋งกว่าลูกเยอะเลยแล้วจะขี้เอาด้วยมั้ยครับ

Man_On_The_Moon

ยิ่งอ่านผมยิ่งชอบในเรื่องนี้มากเลยครับ บทบู๊สนุกมาก จินตนาการตามแล้วมันส์มากเลยครับ

divadevil

อ้าว พระเอกเราสลบซะอย่างนั้น คงอดดูฉากเด็ดที่พ่อจัดให้เป็นแน่

ชัยวัฒน์ แสนสุขใจ

ballnakrab

ใช้พลังในการต่อสู้มากไปรึเปล่า นายริวถึงกับน็อคเลย รึว่าเป็นวิชาลับถอดจิตเพื่อจะดูการต่อสู้ที่พ่อจะแสดงให้ดูนะ ::Fighto::

suaassccc

pd19811983

ริวสลบแต่ไม่หายใจ รินจะโชว์ให้ริวดูทักษะที่แท้จริง เดาว่าที่ริวสลบน่าจะเพราะหมดแรง ดังที่รินบอกว่าใช้แรงเยอะไป เอาล่ะทีนี้ก็มาตามต่อว่าริวจะฟื้นมายังไง

aodpasa

รีบๆจัดการมันเถอะพวกนี้ จะได้มาจัดการสาวๆต่อ ^^

exelier

อ่าว พ่อพระเอก นี่ใช้แรงจนหมดละสาวๆทัเง 5คนนี่จะยังไงหละนี่

ผมว่าวิชาลับนี่น่าจะเกี่ยวกับมีดครับ ฝึกเยอะๆจะลับได้คมมาก ถุ้ยยยย

ไม่ใช่ น่าจะเป็นวิชาที่ถอดจิตบำเพ็ญเพียร จะได้เก่งขึ้นเหมือนห้องกาลเวลา

ส่วนสาวๆ แอบเชียร์น้องเมดครับ เพราะโดนริวเปิดซิง

kit2516