ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ ตอนที่ 11 : หลานชายทั้งสอง

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กุมภาพันธ์ 16, 2019, 01:16:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cd13579

ความรู้ด้านทักษะการต่อสู้แน่นมากครับ แต่ทีนี้การใช้ศัพท์ฌฉพาะมันจะทำให้คนอ่านงงๆ มีสองทางคือบรรยายให้ดีขึ้น กับใช้ศัพท์เทคนิคต่อจนคนอ่านเคยชินและนึกภาพออกหมด
ยิ่งริวใช้ท่าคารา+ยูโด มันค่อนข้างไกลตัวสำหรับคนไทยและไม่ได้ฝึกมา 
อ้อ ความผิดนิดคำผิดหน่อยยังเห็นอยู่นะครับ เลี่ยงได้ก็เลี่ยงนะคำผิดเนี่ย

ฮาเร็มของนายริวจะเปิดได้วันไหนเนี่ยมีแต่เรื่องมาเข้าเรื่อยๆ ชอบตี๋ครับ พระเอกไม่ได้เก่งเวอร์วังอยู่คนเดียว ตรงนี้ดีมากพระเอกเก่งเวอร์ๆนานๆไปเรื่องมันจะตื่นเต้นน้อยลง แต่ตอนหน้าคงตื่นเต้นกว่านี้งานเข้าไม่จบไม่สิ้นแท้ๆ
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

bunchucherd

kit2516

เห็นเพื่อนโดนไปสามแล้วยังไม่เจียมตัวอีก

Samart Phowongphailert

namona

sex + กีฬา ผสานกันลงตัว น่าติดตามมากครับ ขอบคุณครับ

wiseman

สนุกมากครับ ได้ความรู้เกี่ยวกับคาราเต้ด้วย อ่านเพลินเลย

ติ๊ก ติ๊ก

ดีครับผมพอรู้วิชาอยู่บ้าง นึกถึงตอนสู้กับนักคาราเต้ชาวอินโดนีเซียที่เคยปะทะกันเลยสายดำก็โดนผมล่อไปหลายที่จนอาจารย์เข้ามาห้าม มันดีครับเห็นภาพเลย
ขอบคุณๆๆๆ

bossbellbest

จัดไปให้เห็นว่าของจริงเป็นอย่างไร ชอบมากครับ แต่งดีมากเนื้อหาแน่น

sadman

Chaisak Thong

โดนอัดเละแน่ดันไปย้อนเกร็ดมังกรซะแล้ว

Pongsathorn Suwannarit

hunterkung

ฟหกด่าสว

เก็บมันให้หมดเลย หวังว่าไกรจะเป็นผู้ใหญ่ที่ดีสักคนนะจะได้จบสวยๆ

ziggy2

สนุกจริงๆ  อยากอ่านครั้งแรกของคิราระ จังเลย
ชอบทุกตอนครับ ทั้งต่อสู้และบทเสียว
ตื่นเต้นทั้งคู่