ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ ตอนที่ 11 : หลานชายทั้งสอง

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กุมภาพันธ์ 16, 2019, 01:16:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

numvego

นายน้อยริวค้องออกแรงเสียเหงื่ออีกละ

xonly-313

จัดให้หนักไปเลยให้รู้ว่าใครเป็นใคร แล้วก้อจัดโชว์นักกีฬาทีมชาตฺไปในตัวเลยนิ

baitong haha

เป็นฉากบู้ที่บรรยายได้เห็นภาพมาก  ริวจัดหนักจัดเต็ม

kriangbaac

คุณเต้ครับ คุณทำอะไรลงไป แทนที่จะโดนหักแขน อย่างอื่นอาจใช้การไม่ได้เลยนะครับนั่น

Sri Trang

สนุกครับ แรก ๆ ก็อ่านบน X หลัง ๆ ก็อ่านบทต่อสู้ด้วย สงสัยแต่ง นาน ๆ ทำหนังสือได้เลยนะเนี่ย

six

เก็บรุ่นพี่ให้หมด แล้วมาเป็นประธานแทน

zcode2007

ยังกับดูการ์ตูนญี่ปุ่นสมัยก่อนเลย ชินโด โคทาโร่

tarnmbg

jomza537

tungbts

ริวแมนมากๆจนอารมณ์ขึ้นง่าย...สุดยอดเลย

Aphiwat Korsrilabutr

Blue Eye

ฮ้าวราดน้ำมันเข้ากองไฟซะงั้น แล้วจะตายมัยครับ

mrcat2019

เยี่ยมมากเลยครับ นายริว โดยส่วนตัวชอบทุกตอนเลย บรรยายเหมือนอยู่ในเหตุการณ์จริง ลุ้นตามไปด้วย

dumrongsak

ดีแล้วต้องจัดให้หนักเลย ให้ได้รู้สึกสำนึก

aodpasa

มันส์จริงสองตอนนี้ จะได้จัดใครเพิ่มอีกมั้ยนะ