ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ ตอนที่ 11 : หลานชายทั้งสอง

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กุมภาพันธ์ 16, 2019, 01:16:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

porchai

ขอบคุณครับ
ไม่ต้องมีฉากเสียว แต่อ่านแล้วสนุกมากเลยครับ ริวโหดแบบนี้สิ จะได้สอนให้พวกรุ่นพี่ได้รู้จักของจริง 

boymm

Allnew Seethong

♤judas♤

นายเต้ดันยั่วนายริวโมโหล่ะ..เละแน่นายเต้

neung_cm

นายเต้ไปแหย่มังกรให้โกรธแล้วเจอชุดใหญ่แน่

sommchai

au2000

สะใจกับการจัดระเบียบชมรม
แต่ก็นั่นแหละ มองว่าสั่งสอนโหดไปมั้ย

PD

เป็นเรื่องที่อ่านสนุกมากเลยครับ เนื้อเรื่องน่าติดตาม ไม่ต้องมีฉากเสียวก็อ่านสนุกได้

Eakkasit Sutthajitto

สงสัยชะตาของพี่เต้จะขาดแล้ว ::HoHo::
ชอบตอนที่ริวช่วยพวกพลอยครับ

Soonthorn Jansuktanat

ไม่รู้จักประเมินตัวเลย และยังปากเสียอีกนะ ต้องจัดชุดเล็กไฟหรี่สะแล้ว จอมโหดน้อย  ขอบคุณครับ

winnythepooh

นายเต้จะมีชีวิตรอดกลับไปหรือเปล่าเนี่ย

Naythamanoon Chutham

พวกเจ้าเต้มันชังโชคร้ายจริงที่มาปรุกมังกรให้ตื่น

แฟ๊ต บอย

จัดการมันให้หมดเลยริวไอ้พวกปรสิต...ชมรมจะได้สูงขึ้น

Wannadit Iempan

ชมรมคาราเต้น่าจะได้ประธานใหม่คราวนี้แหละ

yoyoman

อยู่ดีไม่ว่าดี ไปจี้ต่อมโมโหของมังกรซะได้