ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ ตอนที่ 11 : หลานชายทั้งสอง

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กุมภาพันธ์ 16, 2019, 01:16:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kopXIIII

งานนี้เต้จะโดนมังกรเขมือบหล่ะ
แต่ไม่น่าถึงตาย แค่ให้หลาบจำเป็นพอ
พอเป็นฉากบู๊สำนวนให้เห็นภาพเลยครับไรท์

ryg123456

น่าติดตามมากเลย ได้ความรู้ ความสนุก
แม้จะไม่มีบทอัศจรรย์

emotiontt

อ่านไปอ่านมาผมชอบฉากลุยมากว่าฉากเยิ้มซะแล้ว 555

pattaa

amtorff73

นอกจากฉากสยิว(ที่ยังไงก็ชอบแล้ว) บทต่อสู้ก็มันส์มากเลยครับ
...
ชมรมคาราเต้น่าจะฟื้นฟูได้ง่ายขึ้นแล้วล่ะครับ
ส่วนภัยร้ายของรุ้งพลอยจะมาแบบไหนกันนะ

peddo

ฉากบู๊สนุกมากครับ แม้จะไม่ค่อยรู้เรื่อง  บางทีมันก็โหดนัครับ แต่คนร้ายมันก็ร้ายเกิน
อ.ไกรจะเป็นฝ่ายดรหรือร้ายนะ ท่าทางจะโหดเหมือนกัน แล้วก็ขวานผ่าซากมาก ต้องรอดูว่าตี๋จะสูสีกะริวหรือเปล่า
ขอบคุณ​ครับ​

pp1659

พีตั้มซวยแล้วไง ไปแหย่มังกรให้ตื่น ช่างน่าสงสารจริงเจ็บหนักแน่

flexihop

ballnakrab

เต้ไปปลุกมังกรเพลิงแบบนี้หายนะแน่ ปางตายล่ะงานนี้ จะจัดไปถึงคณุตด้วยจะขอบคุณมาก ::Thankyou::

Nong5670

ไอ้เต้เอยรู้มั่ยกำลังเล่นกับใครอยู่ เตรียมจองศาลาม่ะ

อิทธิพล ทบชา

byby1111

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

ดีใจที่หลายๆท่านชอบครับ : )