ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yanagawa Rio] Apartment of the lonely wife V.19 แม่บ้านขี้เหงาห้อง407 (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 20, 2019, 10:06:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

qa678

progess

ทานากะ เอ็งนี่มัน...สั่งจิ๋มกะป๋องไม่ดูตาม้าตาเรือเลย

เยสเข้ สามีกลับิ้นเดือน...แต่คุณกลับเย็นนี้ นี่เจ้าเงี่ยนขนาดนี้เลยรึ

phatsa

สะดวกแบบนี้คงได้กันอีกนาน กว่าสามีจะกลับมาจากต่างจังหวัด จัดให้หนักเลยยยยย

ensd-07

มีเอาของเล่นมาลอ แล้วจัดหนักด้วยของจริง พอหลังๆติดใจก็เปลี่ยเป็นของจริงตลอด

เอาของคนข้างห้องมาเล่นแทนของเล่นเพลิงกว่าของเล่นเยอะ

otto_b

น่าอึ๊บมากๆเลยครับ มาช่วยกันทำมาหากิน ช่วยกันว่าว ช่วยกันเบ็ด

Jakkrit Detchdad

คนเหงาย่อมเข้าใจคนเหงา สายตาเศร้าๆส่งมาทักทายกัน (มาเป็นเพลงเลย)
จะเป็นอย่างไรต่อละทีนี้ ติดตามๆ

BiBPY

แหม่ เป็นแม่บ้านขี้เหงาที่รุกหนักจริงๆ นะเนี่ย ชอบตอนเสร็จแล้วถามว่าจะตั้งชื่อลูกนี่แหละ

siwapol55

หนุ่ม-สาว ขี้เหงาสองคนมาเจอกันแบบนี้ ก็เดาเนื้อเรื่องต่อได้เลย
จัดหนักใส่กันแน่ๆ
ขอบคุณมากครับ
ดูสภาพแล้ว ต่อไปนี้ทั้งสองคนคงไม่เหงากันอีกต่อไป 555

Demon-Wolf

ทำไมตอนผมอยู่หอไม่เจอแม่บ้านแบบนี้นะ ::Touchy::

มีความชอบที่เหมือนกันเลยมาจัดกันเสียแบบนั้น

Krapp Duo

ผู้ชายนี่สบายเลย ไม่ต้องใช้จิ๋มกระป๋องอีกนาน

นี่ขนาดออกไปทำงานนะ ถ้าเป็นศุกร์ เสาร์ อาทิตย์ คงอยู่ด้วยทั้งคืนอะ

Jikkig16

กูล่ะอิจฉาเลย อยากมีคนมาให้เราช่วยอย่างงี้บ้างจัง แต่ก็น่ะเป็นได้แค่ตัวแทนตอนแฟนเธอไม่อยู่ ::Evil::

ผัวฉันกลับสิ้นเดือน แต่คุณกลับเย็นนี้ แค่ฟังก็ไม่อยากไปทำงานแล้ว ว่าแต่มึงตื่นได้ไงหนักซะ

KnowItte

ขออ่านครับ เดี๋ยวมาตอบกลับแสดงความคิดเห็น
.
.
.
.
อืมมม ถ้าถึงขั้นทิ้งของปลอมแล้วละก็ .... คงจัดหนักจัดเต็มจนได้ตั้งชื่อลูก 55555

bigboy001

::Thinking::  แม่บ้านคงไม่เหงาหรอกมีท่อนดิโด้ปลอมเล็ก ๆ ช่วยตัวเองอยู่ แต่ จะดีกว่าไหมถ้าเจอแท่งสด ๆ ใหม่ ๆ ใหญ่ ๆ กว่าดีโด้ด้วย ก็ต้องลุ้นละว่า งานนี้จะมีแซนวิชหมู่หรือเปล่า ท่าทางแม่บ้านไม่ธรรมดาซะด้วยซิ ::Thinking::

EDIT จริง ๆ ต้องบอกว่า สามีนี่แย่มาก ๆ เมียเซ็กซี่แถม เซ็กจัดจ้านขนาดนี้ เป็นผมนะโยกเช้ายันเย็นแน่นอน มันต้องแยกระหว่างทำงานหนัก ๆ แล้วก็เซ็กผ่อนคลาย ไม่ใช่เอะอะเหนื่อยสมองแล้วไม่อยากเยเมีย ถ้าบ้านติดกันนะสวยแน่ ๆ คุณนายเอ๋ยยย หอยบานเป็นจานข้าวแน่นอน!!!!

chaiyan14731

เจอแม่บ้านสาวสวยให้ท่าขนาดนี้ไม่เล่นชู้เสียดายแย่