ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yanagawa Rio] Apartment of the lonely wife V.19 แม่บ้านขี้เหงาห้อง407 (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 20, 2019, 10:06:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

มาเล่าถึงซีรี่นี้กันก่อน ที่จริงมันเป็นซีรี่ที่อยู่ในมังงะรวมเล่ม Gaticomi ที่มีนิทานกาวของผม
ผมก็ตามอยู่ ตอนนี้มาถึงตอนที่19แล้ว เป็นเรื่องของแม่บ้านขี้เหงาในอพาร์ทเม้นท์
เป็นอพาร์ทเม้นท์เดียวกันหมดทุกตอน แค่เปลี่ยนคนเปลี่ยนเลขห้องไปเรื่อยๆ
ทุกตอนเป็นแนว NTR เบื่อผัว ผัวติดงาน ผัวไม่ทำการบ้านล้วนๆ ที่จริงอยากให้ท่านฮิปช่วยแปล
เพราะเป็นแนวท่านเลย ไม่รู้จะว่างไหม แต่มันเป็นยุ่นทุกตอนเลย ไม่มีใครเอามาแปลEngเลยรึไง
ทั้งที่เป็นซีรี่สนุกๆแทบทุกตอน เอาเป็นผมจะพยายามแปลไปเรื่อยๆนะ สลับกับของเก่าๆ
ถ้าใครยังไหวก็ติดตามกันไปเรื่อยๆ ผลก็แปลวนๆไปแบบนี้แหละ สักวันหรืออีกซัก10ปีคงครบงานที่ดอง

ตัวอย่างตอนอื่นๆในซีรี่นี้ ชอบเรื่องไหนลองเมนต์ไว้

ตอนที่แปลไปแล้ว3ตอน
[Ryo Yanaga] Community of Love เก็บรักพิทักษ์ชุมชน
[Yanagawa Rio] Summer with lonely maid หยุดซัมเมอร์กับแม่บ้านขี้เหงา
[Yanagawa Rio] COMIC Masyo 2018-07 พื้นที่เล็กๆ

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

กฎตอบกระทู้ขออ่านแล้วต้องกลับมาEditเนื้อเรื่องช่วงหลังตามเคย
(คิดกฎไม่ออกเอาง่ายๆไปก่อนช่วยกัน แต่อันนี้ก็มีคนไม่ทำเรื่อยๆ55)

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

tuix

ชอบตอนที่บอกว่า ถ้ามีลูกจะตั้งชื่อว่าอะไรดี
และที่บอกว่า เย็นนี้คุณก็กลับมาอยู่แล้ว
จัดกันทุกวัน ได้ท้องจริง ๆ แน่ครับ

Phoowadol

ผมว่า ครั้งนี้ จัดมวยถูกคู่แล้วหละครับ เจ๊นานะ ก็จี้เหงา หนุมข้างห้อง. ชื่ออะไรนะ. ทานากะ ใช่ปะ. ทั้งสองเหมือน มีรสนิยมแบบเดียวกัน คือ ช่วยตัวเอง แต่เท่าที่อ่านดู ก่อน ซ่อน ผมชักเห็นเค้าลาง.  ไม่ต้องช่วยตัวเองแล้วหละ งานนี้ ได้ซั่มกันจริงๆแน่ๆ
  Edit. บ๊ะ. ทายถูกด้วยสิเรา55 เออ เป็นผมก็ตื่นตัวครับ อยู่ต่อหน้าสาวสวย แบบนานะ แถมยังมาแก้ผ้าด้วย แตกแล้วแตกอีก แตกแล้ว ก็แข็งอีกได้ เหมือนกันหละ ว่าแต่ไอ้ที่แตกในไปนี่ เจ๊เธอ อำแรงนะ จะตั้งชื่อลูกเราว่าไรดี. 555 ดูแววแล้ว หลังจากนี้ คงมีการ ย้ายห้องม กันชั่วคราวหละ. กว่าสามีนานะ จะกลับ มา ผมว่า นานะ ตั้งท้องจริงๆไปแล้วด้วย.  นี่นางกะเอากันทุกเย็นเลยนะนั่น. ดิลโด้เหรอ ไม่จำเป็นต้องใช้แล้วหละ ทิ้งๆมันไปเถอะ. ของจริงได้อารมณ์. กว่าเยอะเลยเนาะ. อิอิ
      กล. นางเอ็กเรื่องนี้วาดได้สวยน่ารักดี ชอบมากครับ ร้อนแรงๆ. น่ารักอะ. ขอขย้ำสักทีได้มั้ยเนี่ย ฮ่าๆ. 

ใช่เลยครับ แต่ละเรื่องนางเอกมีเอกลักษณ์ดี ผมชอบตอนที่นางเดินโชวในอพาทเมนต์นะ สงสัยต้องจัดต่อแล้ว

Theemotionof

แม่บ้านรุกโหดดีแท้ครับ

ดูยังไงก็รู้ว่าเสี้ยน อ่อยพระเอกหนักขนาดนี้

::Bloody::

KPS176

ไอ้เราก็นึกว่าเป็นคนรักครอบครัว รักสามี แหมจะจบแค่เล่นของเล่น(?)เหมือนเดิมคงไม่ได้แล้วล่ะ  ::Sweat::
.
.
.
.
ถึงกับเอาไปทิ้งเลยหรอ น่าสงสารทั้งน้องของเล่น และคุณสามีเลยจริงๆ นะครับ ต่อไปคงงานหนักของพ่อหนุ่มข้างห้องแล้วล่ะ  ::Sweat::

biggiggog

หนุ่มขี้เหงาเจอกับสาวขี้เงี่ยน คงไม่ต้องคืดอะไรแล้ว
งานนี้ win-win

สาวเจ้าเปิดทางมาซะขนาดนี้แล้ว
ลุยโลด...เรื่องอื่นๆค่อยว่ากัน
ขอบคุณมากๆครับ

akerue

เจอแม่บ้านขี้เหงาแบบนี้ก็ยาวละครับ ยิ่งสามีไม่ค่อยอยู่ด้วย

โห ไม่ต้องใช้เครื่องมือช่วยแล้ว มีของจริงให้ใช้

ipor

อ้าว..........ลุกเองเลยหรือนั่น แ้วจะเลิกกะสามีไหมหล่ะ

wantswing555

เมื่อคนเหงามาเจอกัน

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Summermay

หนุ่มขี้เหงา & สาวขี้เงี่ยน มาเจอกันแบบนี้ ต่างคนต่างช่วยตัวเองมันจะไปฟินอะราย demand ตรงกะ supply ต้องจัดไปเน้นๆ คราวนี้ล่ะสนุกเลย ได้เป็นแนว cheating ด้วย ดีๆ

มาตอบคำถามว่าอยากอ่านอันไหนเพิ่ม ดูจากรูปจริงๆแล้วก็อยากอ่านทุกอัน แต่อยากอ่านก่อนเพื่อนคือตอนที่เป็นผู้หญิงผมสั้นยืนเอากับเพื่อนสามีชื่อมัตสึดะที่หน้าบ้านแล้วคุยโทรศัพท์กับสามีไปด้วย รีเควสตอนนี้ได้มั้ยคะท่าน

ยินดีครับ มันเป็นNTRทุกตอนอยู่แล้ว เอียนกันไปข้าง

Soulsteal Attapon

ตามสูตร ก็เล่นกันยาวไปเรื่อยๆ แม้ผัวจะกลับมาแต่ก็คงแอบเล่นกันไปเรื่อยๆ แน่นอน

edit : แหม่ ฝ่ายหญิงรุกเข้าหาเองแบบนี้ ถึงขั้นทิ้งของปลอม มีจัดทุกคืนจนกว่าผัวจะกลับแน่นอน

monoko1

ตามสไตล์คุณนายขาดของ พระเอกเลยต้องเข้ามาดูแล ::YehYeh::

edit : อยากให้มีตอนต่อไปเลย ปูเรื่องมาแบบนี้ จนกว่าสามีจะกลับยาวๆไป

Northstar Rta

เมื่อคนอารมณ์เปลี่ยวมาเจอกัน คงเสียวกันสุดๆ
กว่าสามีจะกลับคงอิ่มกันล่ะ

dekduer55

เจอแม่บ้านขี้เหงาแบบนี้สามีไม่อยู่จัดไปเลยอย่าได้ช้าสกิลการอ่อยนี้สุดยอด ทิ้งมันไปเลยในเมื่อมีของที่กว่าอยู่ข้างห้องแล้ว สามีไม่ต้องเป็นห่วงเลยมีเพื่อนบ้านดี