ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yanagawa Rio] Apartment of the lonely wife V.19 แม่บ้านขี้เหงาห้อง407 (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 20, 2019, 10:06:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Banjung2

ถือว่าไม่มีฝ่ายหนึ่งได้ฝ่ายหนึ่งเสียยะครับ ต่างคนต่างได้

ถึงกับยอมทิ้งของรักของหวงกันเลยทีเดียว555

นายไข่ย้อย

ntr แบบนี้ ไม่ปวดตับสินะ สาวเจ้าสมยอมเองถึงที่  ::GiveMe::

Edit สุดยอด อยากให้แถวบ้านเรามีแม่บ้านขี้เหงามั่งจัง แต่มีแต่ป้าแก่ๆเต็มไปหมด  ::Cold::
อิอิอิ

Sunsetzi

เมื่อแม่บ้านขี้เหงาปะทะหนุ่มโสดอะไรจะเกิดขึ้นนะจะมีการพลิกลอครึเปล่า

จบแบบนิ่มๆซอฟๆแต่เนื้อเรื่องไหลลื่นมากคับแทบอยากจะดูซี่รี่ย์ต่อไปในทันทีเอาใจช่วยท่านแปลสนุกๆต่อไปคับ

cyborg0011

ไอ้หนุ่มเนี่ยอนามัยจัด ไม่มีการล้างกระป๋องจิ๋มมาใช้ซ้ำ ลงทุนสั่งยกลังมาเชียว
แต่ก็ได้กลายเป็นช่องทางให้ได้โอกาสเอาดุ้นสวมของจริงๆเสียทีด้วย

มีการพัฒนา คสพ.ไปสู่การเป็นแฟนกันด้วยรึเนี่ย ตอนต่อไปจะเป็นยังไงน่ะเนี่ย

CoolNook Thangsakul

GAMECBR

ความเหงาเป็นขั้ว + ขั้ว -
ได้ใหม่ถึงกับทิ้งเก่าเลย
แถมยังทางโล่ง สามีกลับสิ้นเดือนด้วย

CoolNook Thangsakul

jittipat

เป็น NTR ทีตับไม่ฉีกแหะแบบนี้อ่านเพลิน 5555

แต่คุนกลับเย็นนี้ 5555

TCM12.0

อ่านเเรกๆนึกว่ารักผัว แต่ความเงี่ยนไม่เคยปราณีใครจริงๆ

ถึงกับทิ้งของเลย555 ชอบประโยคสุดท้ายจัง

elviswhat

แหม่คุณนานะ เล่นรุกขนาดนี้ผมละอยากเป็นคนอยู่ห้องข้าง ๆ จริง ๆ เลย

โอ้วคุณนานะ ยอมทิ้งดิลโด้เลยหรอ เป็นผมมาเจอแบบนี้ยิ้มแฉ่งทั้งวันรอเวลาเลิกงานไวไวเลยครับแบบนี้ หรือก็โทรลางานเลยดีกว่าจะได้จัดให้สมใจอยาก

พีคครับ ใช่ๆ เจอแบบนี้โทรลางานเลยดีกว่า

warone07

ภาพสวยดีครับ แต่ขนาดนี้ไม่ต้องใช้ตัวช่วยหรอก เย..กันก็หมดเรื่อง
แบบนี้คงไม่ต้องทนเหงารอสามีกลับมาแล้ว

zero21

ลายเส้นน่ารักดีครับ แม่บ้านขี้เหงาแบบนี้ อยากเจอบ้างจัง ^_^

ตอนจบนี้ถึงกับแหมๆ เขิลเลย 555 จะรีบทำงานรีบกลับเลยละแบบนี้
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

nekki

ปกติเค้าไม่เปิดพัสดุคนข้างห้องดูกันหลอก
ท่าทางจะหาเรื่องเข้าหาข้างห้องมากกว่าผมว่านะ

EDIT : เล่นบอกว่าให้แตกใน แล้วคิดชื่อลูกเอาไว้เลย เจอแบบนี้ กำลังเอากันอยู่มีฟ่อนะครัช..

mummebufa

แบบไม่มีผนังกั้นหรืออยากได้ความอุ่นแบยไม่ทีถุงกั้น อ่อนขนาดนี้เจ๊ไม่ได้หวังแค่นั่งข้างๆกันแน่นอน เยแน่นอนครับ

นั่นแหละถึงกับทิ้งดุ้นปลอมเลย อ่อยแรงมากคุณนาย