ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yanagawa Rio] Apartment of the lonely wife V.19 แม่บ้านขี้เหงาห้อง407 (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 20, 2019, 10:06:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

eka1325

เจอแม่บ้านช่วยตัวเองข้างห้องติดกันแบบนี้ ใครจะทนเสียงไหว มาโชว์ทำแบบนี้อีก จัดการแน่นอน ท่าทางจะต้องลีลาสุดยอด มาก เจอแบบนี้เปลี่ยนสามีได้เลยนะเนี้ย กะเอากันจนสามีกลับบ้านเลย ของปลอมไม่ต้องใช้แล้ว

korn4455

ผัวเขาไม่อยู่ก็เข้าทางเราสิ หึหึหึหึ

ผัวเขากลับมาแล้วมีลูกแน่นอน แต่ของคนข้างห้องนะ ฮ่าๆๆๆ

littlevoi

แม่บ้านขี้เหงาจริงๆ ว่าแต่นางเอกฉลาดนะเนี่ยเดาพระเอกออกหมดเลย ฮ่าๆ

หลังอ่าน : เซ็กส์จัดกันทั้งคู่เลยแฮะ ชอบประโยคที่นางเอก "พูดว่า เอาไว้รู้สึกผิดตอนขึ้นสวรรค์ก่อนก็แล้วกันนะ" ฮ่าๆ กับ สามีกลับสิ้นเดือน แต่คุณกลับเย็นนี้นี่คะ 55

คำพวกนี้ผมเพิ่มไปเองแหละ เพราะมันพูดอะไรกันไม่รู้ซํ้าๆ เสียวดี เสียวจัง
แตกในนะ ซํ้าๆอยู่แบบนี้ เลยต้องเพิ่มพล็อตนิดหน่อย 55 ส่วนใหญ่ทุกเรื่องของผมก็แบบนี้นะ ใครก็อปไปนี่รู้ทันที

Sharif Luecha

intanianoi

ต่างคนต่างทำมันจะสะกดอารมณ์ได้เร้อะ
Edit
สุดท้ายก็ทนไม่ไหว เอากัน ผมก็เคยแบบนี้แหละ

เหนก นกเพลิงลำพอง

แม่บ้านขี้เหงากับหนุ่มโสดขี้เงี่ยนบรรลัยแน่งานนี้ ::HoHo:: ::HoHo::

HypN♥s

แหม...ใจตรงกันอีกแล้ว....เล่นสาวข้างห้องอีกแล้ว แต่สาวแบบนี้มันเร้าใจจริงๆนะ

อ่านจบแล้ว ม่ีหวังอีกหน่อยได้ย้ายห้องมาอยู่ด้วยกันแน่ๆ
ยินดีด้วยน้า  ::Yes!::

ปล.เรื่องในตัวอย่าง น่าอ่านทุกเรื่องครับ

ไม่คิดจะแบ่งๆไปบ้างเหรอครับ มีตั้ง19ตอนเชียวนะ  ::HeyHey::

virgoranger

แม่บ้านขี้เหงานี้มันร้อนแรงจริงๆ

Edit ยาวเลยงี่สบายย

yopern

น่าจะเป็นตัวผู้ชายมากกว่านะที่จะหาทางจัดการกับสาวอารมณ์เปลี่ยวผัวห่าง กลับเป็นว่าสาวเจ้ามาเปิดเกมส์ก่อนเลย แต่ก็ดีไม่เสียเวลา

edit แต่ชู้กลับทุกเย็น ได้สนุกกันยกใหญ่แน่  อีกเดือนนึงผัวจะกลับ พอดีได้เสียบทีนึงแล้วได้ลูกทันที

Alongkorn'z

เจอคุณนายสายอ่อยแถมของขาดด้วยงานหนักพระเอกละทีนี้ อาพาทเม้นต์นี้ถ้าแต่งงานอย่าเข้าไปอยู่เลยเหมือนอาถรรพ์ ไม่ว่าคู่ไหนๆเมียไม่รอดตลอด555555 แต่หนุ่มโสดนี่น่าเข้าไปอยู่มาก

panu98765panu

ต่างคนต่างต้องการ มันจะไปเหลือรึ แม่บ้านอย่างนี้หาได้ที่ไหน

keatmano

หนุ่มโสดไฟแรงกับแม่บ้านขี้เหงา ... ไฟติดพรึบ  ::Fighto::
ไม่ต้องกลัวเหงาเวลาสามีไม่อยู่อีกแล้ว ... บริษัท ขายจิ๋มเทียมขาดลูกค้าสำคัญไปรายนึง  ::HoHo::

ลืมไปว่าต้องเป็น 2 ราย  ::HoHo::

scozember

ถ้าสุดท้ายแต่ต่างคนต่างทำ มึงตัดหำทิ้งไปำด้เลยยยยยย

Edit ... ผัวกลับสิ้นเดือน แต่ชู้กลับเย็นนี้ เด็ดมาก  555

HK

แม่บ้านรุกโหดมาก แสดงว่าแม่บ้านรู้อยู่แล้วว่าเค้าจะได้ยินเลยทำเป็นเสียงดังหรือเปล่าหนอ ::Dizzy::

***บ๊ะถึงขั้นกับทุกของที่ผัวให้ไว้ และจัดกับชู้ยาวๆ ผัวมาจะไม่สงสัยเอาหลอ

xostep69

ผัวไม่อยู่นานเเบบเน้ก้อเสร็จสิครับ ได้ของจริงลืมของปลอมเลยนะครับ นานะจัง