ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yanagawa Rio] Apartment of the lonely wife V.19 แม่บ้านขี้เหงาห้อง407 (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 20, 2019, 10:06:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bomb1021

ชวนกันมาใช้ของเล่น สุดท้ายก็น่าจะชวนเล่นกันเองละมั้ง 5555

edit : ได้ของจริงถึงกะทิ้งของปลอม

ถ้าเป็น ผช ตอนโดนถามชื่อลูกนี่คงช็อคอ่ะ 5555

mix_ky

แฟ๊ต บอย

เมื่อโสด..มาเจอเหงา!!มันจะเข้ากันได้ไหม????                                         

EDIT:สรุปแล้วเข้ากันได้สบายเลย""             

Gunitle

สนใจทุกตอนแล้วแต่ท่านจะกรุณาเลยครับ5555 ส่วนเรื่องนี้ก็ตามเสต็ปเดิมครับ แต่ผมชอบตรงภาพดีครับ ได้อารมณ์การ์ตูนเก่าๆดี ยังไงก็ขออ่านต่อเลยนะครับผมมม

มีหยอกเรื่องตั้งชื่อลูกด้วย555 แล้วก็ถึงกับโยนดิลโด้ทิ้ง5555 สงสัยไม่ต้องใช้ละ ขอบคุณมากนะครับผมท่านคาร์เทอร์ รอเรื่องต่อไปนะครับ

Boran Mark

เจอข้างห้องแบบนี้ก็ผูกปิ่นโตสบายไปเลย ไอ้หนุ่ม
edit : ว่าแล้ว ของปลอมรึจะสู้ของจริง เป็นบุญของไอ้หนุ่มมัน ได้เสียวยาววว ไป

nanzy153

คงเหงาน่าดู แต่ทนฟังเสียงกันทุกวัน เงี่ยนแท้

อภิชาติ บูรณะ

รสนิยมเดียวกัน​ ชอบช่วยตัวเอง​ แต่คงไม่หยุดแค่ช่วยตัวเองหรอก​ งานนี้เย็ดแน่นอน
Edit.มีอำด้วย​ แตกใน​ ชื่อลูกอะไรดี555

kitti000

แม่บ้านขี้เหงาแถวนี้นะมีม้ายยยยยย  เปิดประตูห้องไป ซ้ายก็แก่่ ขวาก็แก่  ::Oops:: ถ้ารู้ว่าห้องบาง สงใสคงตั้งใจร้องไห้ทะลุห้องแหง๋ๆ

Edit: "สามีกลับสิ้นเดือนแต่คุณกลับเย็นนี้" ถึงกับทิ้งดิโด้เลย ไอ้หนุ่มเอ้ย เอ็งก็คงทิ้ง หมีกระป๋องแล้วแหละ ดูทรงแล้ว เองคงจะประหยัดเงินอีกยาวววว  ::Oops::

สวัสดีชาวโลก

เข้เจอแบบนี้จะทำแบบเดิมจริงหร๋อออออ

edit ชอบมากคำตอนสุดท้าย ทิ้งไปเถอะ ถถถถ

xsoulkung123

เป็นที่อยู่ที่น่าตื่นเต้นมากๆ
แม่บ้านแต่ละคนหุ่นยั่วอารมณ์สุดๆเลย
แถมไอ้ผู้ชายที่เข้ามาอยู่ก็หื่นแบบหยุดไม่ได้
รอบนี่เป็นไอ้หนุ่มแอบฟังแม่บ้านสุดยั่วข้างห้องช่วยตัวเอง
แถมยังได้เจอเธอแทบทุกวันอีกด้วย
และไอ้หนุ่มสั่งของมา เธอนึกว่าเป็ของสามีเลยเปิดดู แต่ไม่ใช่ของสามี
เลยเอามาให้ไอ้หนุ่มนี่ถึงห้อง แถมยังช่วยทดลองใช้อีก ไอ้หนุ่มนี่เห็นหุ่นที่ยั่วขนาดนี้แล้วจะอดใจได้หรอ
แบบนี้ต้องจัดแม่บ้านแทนของเล่นที่สั่งมาแล้วละ สนุกสุดๆแน่ๆ แถมรสนิยมของทั้งคู่เข้ากันได้ดีสุดๆ
::GiveMe::
Edit ไงละรสนิยมเหมือนกัน แถมยังลองใช้ของเล่นที่ตัวเองชอบ เล่นต่อหน้ากันเลย และแถมยังไม่พอใจกับของเล่น เลยจัดของจริง แบบนี้ทั้งคู่คงจะชอบของจริงมากกว่าของเล่นแล้วละ

HaoMaRu

ถือจอยคนล่ะ จะทำอะไรกันล่ะนั้น  ::DookDig::

เจอดิลโด้อันใหม่ ถึงกับทิ้งเอาเก่าทันทีเลยน่ะเจ๊   ::DookDig::

dayto

น่าดูมากกับแม่บ้านขี้เหงา ขอบคุณมากเลยครับ

pfrankz

แม่บ้านขี้เหงาแบบนี้จัดแทนของเล่รไปเลยเอาให้ติดใจ

กะจัดไอ้หนุ่มนี่แทนดุ้นเทียมเลยสิเนี่ยถึงกับทิ้งไปเลย

B&B

10 ปี... คงอยู่ไม่ถึงหรอกครับผมอ่ะ ผมอยู่กลุ่มนี้ไม่ถึง 10 ปีหรอกคร้าบบบ เว้นแต่ผมยังหาเมียไม่เจอ อิอิ

ถ้าเจอแล้วขอบอกลา ถ้าไม่เจอก็ขออยู่ต่อปายยย

ถ้ารีเควสขอ ล่างขวากับช่างแอร์ครับ พอดีช่วงนี้ตับแข็งแรงแปลกๆ เหมือนไม่โดนอะไรกระทบมานาน อิอิ

ผมชอบพื้นที่เล็กๆ นะ มันสนุกดี

(●´∀`)ノ♡(●´∀`)ノ♡

ผมว่าท่านจะลงแบบสลับกันก็ได้นะครับ แบบลงซีรี่สลับกับเรื่องเก่าๆ ที่ดองๆ ไว้ก็ได้ครับ ถ้าเผลอลงแบบต่อเนื่อง มันอาจจะเกิดอาการเบื่อกันได้ แถมจะทำให้ยอดตกได้นะครับ ที่พิมพ์มานี้ เพราะพักนี้ตับมันพักนานเกินครับ

ไม่รู้เม้นไรดี ขอแค่นี้ละกันครับ

ขอบคุณครับ

Peter Taowating

เจอสาวสวยอึ๋ม บุกมาในห้องแถมชวนเล่นเครื่องเล่นเสียวนี่เดาสภาพต่อได้เลย ศึกนี้น่าจะยือเยื้อใหญ่หลวงยิ่งนัก เวลาอยู่คอนโด ข้างห้องมีสาวๆสวยๆมาอยู่ นี่สวรรค์ของแท้เลย ยิ่งถ้ามีสระว่ายน้ำ ได้มองดูเธอเล่นน้ำนี่ได้อารมณ์สุด ๆเลย  ::Bloody:: ในเรื่องนี่ไอ้หนุ่มเลิกซื้ออาหารกระป๋องกินได้เลย มีของสดให้กินทุกวันแน่เลย 555