ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yanagawa Rio] Apartment of the lonely wife V.19 แม่บ้านขี้เหงาห้อง407 (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 20, 2019, 10:06:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Gondar

เจอแบบนี้เช่าห้องนี้ยาวๆสิครับบท่าน

ทำไมไม่มีสาวข้างห้องแบบนี้บ้าง อยากมี  ::Glad::

heromomo

ต่างคนต่างอยาก เลยเข้าทางพอดีสงสัยจะจัดนักแน่ๆผัวไม่อยู่ด้วย 

jachal

ต่อไป คงได้ใช้บริการแม่บ้านข้างห้องบ่อยๆ แน่

แม่บ้านสาวข้างห้องเจอดุ้นหนุ่มข้างห้องเข้าไป ติดใจ เลยทิ้งของเทียมซะงั้น

KickHopper

อื้อ หือออ นางรุกหนักมาก  ::Bloody::

ของจริงย่อมดีกว่า ของเทียม เป็นเรื่องธรรมดา อิอิ

san2503

เป็นเรื่องของแม่บ้านขี้เหงาแต่ใจกล้า อยากนี้ต้องจัดแล้วครับ คงไม่ช่วยตัวเองแล้ว

taton

แหม อุตส่าห์บุกมาถึงห้องคุณทานากะทั้งที ยังเอาดุ้นปลอมมาอีก ลองของจริงเลยไม่ดีกว่ารึ ::Goaway::

...
โอ้ว นานะจัง เซ็กซี่มาก ดูท่าจะได้ตั้งท้องรอสามีกลับมาเลยที่เดียว หวังว่าสามีคงจะดีใจนะไม่ต้องทำก็มีลูกได้ 555 
ปล.อยากย้ายไปอยู่ข้างห้องแทนอีตาทานากะจริงๆ

shootnaja

มันจะแค่ต่างคนต่างทำจิงเร้อออออ

ผลสุดท้ายก้อช่วยกันทำ แต่กลัวว่าสามีกลับมาคุณนายเราจะติดใจดุ้นหนุ่มๆล่ะซิ  อย่าพึ่งรีบกลับนะคุณสามี 55555

thegift52

อ่ะแน่ะ ตั้งใจส่งผิดรึปล่าว กะว่าแบบ "ของอะไรนะ อ้ะ ชอบแบบนี้หรอ เหมือนกันเลย" แผนสูง  ::HeyHey::
.
ร้ายกาจ ตอนจบเลยทำให้คิดว่า หรือเป็นผู้หญิงต่างหาก ที่สั่งเอง แล้วแกล้งบอกว่าส่งมาผิด เพื่อจะได้จัดการ  ::Evil::

zerost

นึกว่าเป็นคนรักครอบครัว รักสามี สุดท้ายก็ทนเหงาไม่ได้

เหอๆ สามีไม่ต้องเป็นห่วงเลยมีเพื่อนบ้านที่แสนดี พร้อมช่วยเหลืออยู่เสมอ

Akira Watanabe

::Shy::  แมร่งเข้าทางสิครัชแบบนี้ บุกมาถึงที่ ต้องจัดอย่างสาสม

::Sweat::  sex toy ไม่ต้องใช้ เพื่อนข้างห้องเด็ดกว่า 

แมงโก้ส้นตีน

เหวย มันต้องแนวนี้ แม่บ้านร่านสวาท เพราะอะไรก็แล้วแต่ แต่พ่อหนุ่มของเราโชคดี

คิดว่าตัวผัวกลับมา ก็คงฝากฝังเมียไว้ให้ดูแลแน่นอน ซึ่งก็ดูแลจนถึงมดลูกเลยล่ะนะ  ::DookDig::

แหม่ เดาผิด แต่ถึงกับทิ้งเลยเนี่ยนะ น้องจู๋เทียมน้อยใจแย่เลย

zajunghu

สุดท้ายยอมตัดใจทิ้งจนได้

enozerzz .

ขออ่านก่อนนะขอรับ แฟนกลับมาสิ้นเดือนแต่นี่กลับมาตอนเย็น สงสัยกว่าจะสิ้นเดือนคงลืมไปแล้วว่าแฟนเป็นยังไง

jopjung

อยากย้ายไปอยู่อพาทเม้นต์แบบนี้มั่งจังเลยครับ

ดาเหระเดสก๊ะ

น่าช่วยเหลือมากๆ ไม่รุ้สามีกลับมาจะหยุดไหม