ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Maimu-Maimu]Kyouko Sensei to Boku no Himitsuอาจารย์เคียวโกะแอนด์ผมตอน1 By HypN♥

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 23, 2019, 06:58:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

eaddy48

อยากมีอาจารย์แบบนี้บ้างจัง

เม้นท์มักง่าย/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้editหลังอ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน270วัน

syndromz

ครูเป็นนางเอกนะแหละ พระเอกคงตกเป็นทาสครูแบบถาวร

ไม่ได้editหลังอ่าน
แบน30วัน

Crystal Blood

ส่วนตัวคิดว่าน่าจะเป็นอาจารย์

Edit  ระหว่างครูกับศิษย์ใครจะเป็นทาสใครกันแน่

lllkitkunglll

ผู้ช่วยผสมพันธุ์อาจารย์สินะ

รับสมัครผู้ช่วยผสมพันธุ์ไหมครับ
ตอนหน้าแอบหวังสาวที่แอบชอบจะมาแจมด้วย

biggiggog

ยังไงอาจารย์ก็เป็นนางเอกนั่นแหละ รูปร่างหน้าตาก็ OK
แถมทุมเทแบบไม่มีกั็ก ยังไงก็ต้องมีใจให้กันบ้าง

ตกลงอาจารย์แค่อยากท้องจริงๆเหรอ แต่ทำไมต้องเป็นคนนี้
แถมความสัมพันธ์ชักจะลงลึกไปแล้ว แล้วจะยังไงกันดีหล่ะ
ขอบคุณมากๆครับ

GOTGTO

ชอบมมากๆ เลยครับ เยี่ยม

เม้นท์มักง่าย
แบนถาวร

สวัสดีชาวโลก

อ.ครับ อยากเรียนด้วยจังครับ  ::WooWoo::

ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้editหลังอ่าน
แบน180วัน

DARKAXL

ผู้ช่วยขยายพันธุ์ ให้มาเป็นพ่อพันธุ์สินะ แต่ให้มาทำกับอาจารย์สาวสุดอึ๋มเป็นใครก็อยากล่ะโว้ย ::Evil::
อาจารย์นี่แหละ นางเอกชัวร์ๆ

อ้าวชิบหาย โดนแบล็กเมล์ซะงั้น ::Ajark::

Sunsetzi

ตำแหน่งบ้าบอจิงผู้ช่วยขยายพันธุ์5555 คิดว่านร.ชายคนนี้ต้องโดนอาจารสาวจัดเตมทุกกรณีแถมจะไม่พักด้วยยจะเรียกว่าโชคร้ายหรือโชคดีนะ
นางเอกคาดว่าอาจารสาวคนนี้แน่นอนเพราะเปิดตัวมาก้มีบทบาทต่อเนื่องทั้งเรื่องเลย

อ้าวกลายเปนว่าพระเอกดันชอบอาจารขึ้นมาจิงๆทำไงละทีนี้แถมอาจารเองก้เริ่มติดใจแล้วด้วยตอนหน้าต้องติดตาม

Gunitle

จากขยายพันธุ์กบมาขยายแม่พันธุ์วัวซะแล้วพระเอกเรา55555 ผมว่าเรื่องนี้จะจบแบบพระเอกได้เพื่อนด้วยและก็ได้อาจารย์ด้วย ดีไม่ดีมีแซนวิซ555 แต่แค่เดาๆไว้กอนครับ มีตั้ง4ตอน ตอนนนี้ขออ่านตรงนี้ก่อนละกันครับ

มีแบ็คเมล์5555 ผมว่ายังไงเรื่องนี้ก็ต้องมีแซนวิซแน่นอน5555 เตรียมตัวไปอ่านตอน2ต่อเลยนะครับ ขอบคุณมากครับผมม

chocolaze

::Glad:: ทำไมผมเชียร์อาจารย์ ฮ่าๆ แต่ไม่แน่อาจมี3p ฮ่าๆ ว่าแต่แบบนี้เข้าข่ายพรากผู้เยา ป่ะนื

ว่าแต่ไอ้งานผู้ช่วยขยายพันมันคืออะไรกันแน่ฮ่าๆ  มีแบล๊คเมลด้วยแบบนี้น่าสงสัย

Phoowadol

ตอบคำถาม ก่อนเลย ละกันครับ  ถามว่าใครเป็นนางเอก  ผมว่า  น่าจะเป็น  อาจารย์  เคียวโกะ  นี่แหละครับ จะเป็นอื่นไปไม่ได้  แน่นอน  ชื่อเรื่อง ก็ ระบุไว้ แล้วนี่ เนาะ  อิอิ ::HeyHey::  ส่วน จะจบ อย่างไร  ผมว่า  พระเอก คงเป็น ตัวช่วย ทพลูกให้  อาจารย์ สาว จนสำเร็จ แหละ  สงสัย ว่า  สามี ของอาจารย์  จะบกพร่อง นะ  เลยต้องหาตัวช่วย  ในชั้นเรียนที่เธอสอน  ดูแววแล้ว  นี่ จะเป็น    NTR. Cheating wife. ด้วยซ้ำ  (ผมสังเกต ที่ แหวน นิ้วนางข้างซ้าย  นี่แหละ  ) อิอิ
Edit. อ้าว.. นางเอก เป็น ยามากูชิ  ซะงั้น  แต่ นักแสดงนำ  กลายเป็น  อ. เคียวโกะ ว่างั้น  อิ่ม  แต่ ว่า ภารกิจ ของ  อ.เคียวโกะ ได้ บรรลุ ความสำเร็จ เรียบร้อยแล้วสินะ ที่เหลือ  แค่ รอการ ปฎิสนธิ เนาะ
แต่ ด้วยความ ที่พระเอก หลงในตัว เอง.แล้วนี่สิ  ต่อนี้ไป  คงได้ ทำกันบ่อยๆ
แต่ว่า  จะได้จิ้ม  ดูมิ ด้วย  รึเปล่า  ต้อง ตาม จนจบ  4ตอน นั่นหละ  ไป  อาจได้ เห็น  ฉาก3p ด้วย  อิอิ

Mewdoujin

::Pull::ถ้าชีวิตจริงเจอแบบนี้บ้างคงดีนะครับอิอิ

ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้editหลังอ่าน
แบน180วัน

Exllector

อาจารย์น่าจะเป็นนางเอกแหละ
แต่ดูแล้้วหน้าตะได้เพื่ิอนอีกคนด้วย

ดูไม่ออกเลยว่าจะจบยังไงแต่ก็คงควบทั้ง2คนแน่ๆ

Ppcub Jjip

มันจะจบยังไงเนี่ย ส่วนตัวคิดว่านางเอกก็คงอาจารย์แหละส่วนเพื่อนร่วมห้องอาจมีสวิงแต่ไม่ใช่นางเอก

ทำไมคิดว่าเพื่อนร่วมห้องที่พระเอกแอบชอบจะได้กับไอผู้ช่วยฟ่ะ