ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Himeno Komomo] Shikiyoku Trumerei บทลงโทษ 1/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 28, 2019, 01:07:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Liftzthekop

โห บทลงโทษแบบนี้นี่รับเป็นทันทีเลยล่ะ 5555

นายไข่ย้อย

มีแววจะปวดตับไหมน้อนิ เป็นซีรี้ เรื่องยาวซะด้วย

Edit
ยิ่งเหนตัวอย่างตอนต่อไป มีแววปวดตับชัวๆ  ::DookDig::
อิอิอิ

SUPALAK MOOKPRADAB

มันจะไม่กลายเป็นคนยากสอบตกแล้วมาโดนลงโทษหรอนั้น 55

โทรุเจ้าต้องต่อต้านนนไม่ใช่เข้าร่วมมมมม55

untraman114

ตัวซีดแน่ ๆ ถ้าได้แบบนี้

อื้อหือ แบบนี้ไม่ไหวครับ ฟ้าเหลืองทุกวัน อนากเป็นพระเอกโว้ยย

hanebahay

ถ้าตอนเป็นประธานนักเรียนแล้วเจอแบบนี้ ฮึๆๆ   

HaoMaRu

ไอ้ประธานฉากหน้าฉากหลังมันคนล่ะเรื่องกันเลยแฮะ แต่ล่ะคนที่โดนลงโทษเพราะอยากโดนมากกว่ามั้งนั้น

ว่าแต่ถ้าผู้ชายไม่ตั้งใจเรียน ต้องลงโทษมันด้วยไหมนั้น ประธานมึงต้องเป็นคนจัดการรึเปล่า  ::HoHo::

ดูท่าแล้วน่าจะมีมีเบื้องบนกดคะแนนนักเรียนหญิงให้ต่ำกว่าเกณฑ์แน่นอน 

treerasitnut

เอาแล้วครับ เรื่องใหม่น่าสนใจเช่นเคย เดาว่าตอนหลังคนที่พระเอกชอบโดนประธานคนเก่าเยแน่เลย ส่วนพระเอกคงเปนพวกบ้าอำนาจไล่เยทุกคนจนครบ

ตามนั้นครับ นางเอกโดนแน่ ฟันธง55

Rider V3

การรักษา อำนาจ ไม่อยู่ในเรื่องนี้ มีแต่หาคนสืบทอดแทน แบบนี้สิ ผมโวตให้ อิอิ

.............................

สมแล้วที่ ทำเพื่อชา.....ติ เออ โรงเรียน อิอิ

mix_ky

::Fighto::อยากเรียนเก่งๆ จะได้เป็นประธานนักเรียน จะได้เย็ดสาวๆ

nekki

เปิดมาก็ โลลิ ฝาแฟด ซึนเดเระเลยหรือครับ ผมละรักท่าน(S)katerที่แปลเรื่องนี้จัง ดูแล้วไม่ปวดตับด้วยผิดวิสัยผู้แปลเล้กน้อย

EDIT : ดูแล้วน่าจะไปปวดตับกับคนที่พระเอกชอบแทน แต่ไม่เป็นไร
ว่าแต่กฏของโรงเรียนที่สอบไม่ผ่านไม่ได้ประกาศให้ภายนอกรู้หรือเห็นว่านางเอกไม่รู้
แล้วถ้านักเรียนชายสอบตกจะเป็นอย่างไงนะ?

EDIT2:ไปแอบอ่านจนจบมาละสุดท้ายปวดตับนิดๆกับนางเอกจนได้ สมแล้วที่เป็นเรื่องที่ท่าน(S)katerแปล

lordcas007

ขออนุญาตนะครับ มีฮาเร็มแบบนี้ก็คงดี โทรุคุง คงถูกใจประธาน

หืมมมมมมม ทำโทษได้ดีไม่เสียแรงที่ประธานเลือกมา ตอนต่อไปตัดสินใตลำบากอีกอยากอ่านต่อแล้วครับ

kolklo

ลายเส้ยสวยมากเลยครับ แบบที่ชอบเลย เนื้อหาตอนแรกก็ปูเป็นแบบซีรี่อีกต่างหาก
ติดตามกันยาวๆไปสำหรับเรื่องนี้

ขอบคุณมากเลยนะครับสำหรับการแปล

dragoness

โหถ้าเรียนดีแล้วสอบเข้ารร.ดีๆจะได้แบบนี้ขยันเรียนตั้งนานละ

โทรุนายได้ของดีแล้วนะ อย่าปล่อยให้หลุดมือไปละ สอยให้หมดรร.เลย

kenandinw

ถ้าเป็นกูล่ะก็คงไม่มีโอกาสแบบนี้ แค่ค่าเฉลี่ยยังไม่ถึงเลย ระดับท็อปอย่าไปหวัง
edit ถ้าได้แบบนี้ก็ดีนะ แต่คิดไปคิดว่าอย่าดีกว่า คงแห้งตายก่อน

hon5678

ประธานโรงเรียนไหนนี้ จะไปเรียนเลย

เป็นฮาเร็มดีๆนี้เอง เรียงตามลำดับ 555