ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ichiren Takushou] Slutification Tips สูตรลับฝึกสาว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 16, 2019, 07:42:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

edcba

เรื่องตัวอย่าง นี่ระดับทำลายล้างตับ รุนแรงมาก ต้องบอกว่าทำให้เรื่องนี้ดูจืดไปเลย 555 เป็นกำลังใจให้ท่านเจ้าแห่ง NTR แปลมาให้พวกเราได้อ่านกัน

ส่วนเรื่องสูตรลับฝึกสาวนี่ เจ้าพระเอกเรา คงหมายมั่นที่จะเชยชม ไฟหน้าของเพื่อน มาก่อนแน่นวล มาถึงก็เปิดไฟหน้าก่อนเลย

สุดท้ายมาฝึกกลายเป็น แฟนซะนั่น 555

joulez

ผมอ่านโน้ตเรื่องนี่แนบมา เกิดคำถามทันทีว่า..ไอ้หนุ่มมันใช้มุขไหนเก็บหมดบ้าน พี่น้องแม่ ไม่มีเหลือ OMG!

ลุยต่อไปไอ้หนุ่ม เข้าแผนเอ็งแล้ว ปิดงานละขอเป็นแฟนด้วย ไม่งั้นมึงสลบแน่ 55

อ้าว...ผิดคาดแถมมีต่อเนื่อง หน้าตอนแตก อ.วาดอย่างฟิน

nekki

เปิดหน้าแรกมางงๆเลย ไม่รู้ละผใเชียร์น้องสาวริกะจัง

ส่วนเรื่องหลักเป็นผมนี่จับกดตั้งแต่แรกๆละ อาจต้องไปฟิตกล้ามทองหน่อย นางเอกก็ชอบพระเอกอยู่แล้วไม่งั้นไม่มาห้องพระเอกทุกวันหลอก

EDIT: ตอนจบนางเอกทำหน้าแบบนั้นขี้โกงอะ รอยยิ้มปักธงชัดๆ

แมงโก้ส้นตีน

แหม มันก็ต้องมีเหงาบ้างสินะ สาวน้อย  ::HoHo::

โดนผู้เมินซะบ่อย จนต้องยอมมาฝึกกับเพื่อนแบบนี้

ว่าแต่ตัวอย่างนี่โครตน่าสน เริ่มเรื่องมาเหมือนคุณทาจิบานะเลย อยากเห็นว่า NTR เหมือนกันมั้ย  ::DookDig::

โดนฝึกทีแรก ซะตาเชื่อมเลยนะ  ::JubuJubu::

นายไข่ย้อย

อยากไปขอสูตรฝึกด้วยคนเจง ชอบมากๆเลยสาวทอมเนี่ย  ::Dizzy::

EDIT ตอนจบนี่ฟินดีแท้ แฮปปี้เอนสุดๆ
อิอิอิ

pae0007

แม่สาวหมัดหนักจะเป็นยังไงต่อไปหว่า

อ่านจบมรุปแล้วยังต้องฝึกกันต่อไปอีก 555

oyoyo

ตัวนางเอกจริงๆก็ไม่ได้เป็นทอมนะ แค่ไม่มั่นใจพอที่จะเผยความเป็นหญิงออกมาเท่านั้นเอง
--------------
นั่นไงล่ะ สุดท้ายก็ติดใจดุ้นดัดสันดานเข้าจนได้ โดนเข้าไปเสร็จทุกราย

ส่วนตัวอย่างเรื่องที่จะแปลนั้น ถึงพล็อตเรื่องจะออกมาในแนวครอบครัวสุขสันต์
แต่หลักๆแล้ว ผมรอดูน้องสาวทวินเทล brocon อย่างเดียวเลยครับ 555

HK

ตอนแรกคิดว่าช่วงหน้าสี่เป็นเนื้อเรื่อง 5555 สาวซึนเจอไปหื่นอีกแล้ว

***ติดใจเฉย มีการบอกให้กลับมาจัดต่อพรุ่งนี้ด้วย

chocolaze

::Bloody::   เป็นดีจริงๆไอ้หนุ่มเอ๊ยเอาเพื่อนฝูงสอนเพือนให้รุ่หุหุหุ ::Confident:: มิตรแท้ชัดๆ55

::Dizzy:: สุดท้ายก็ติดใจท่อนดุ้นซะงั้น จัดไปเพื่อนกันมันดีมิตราภาพ

freelance

เปลี่ยนทอมให้เป็นเธอแต่งานนี้สงสัยมีเจ็บตัวตอนจบ
ไม่เจ็บตัวแถมได้เมียอีก

Pruttinan Maikham

Northstar Rta

เจอสาวห้าวแบบนี้ต้องสอนทุกกระบวนท่า ต่อไปต้องเป็นผู้เชี่ยวชาญแน่นอน  ส่วนเรื่องข้างบน ลูกชายก็ต้องทำหน้าที่ดุแลทุกคนอย่างดีเพราะไม่มีพ่อแล้วนี่ แต่ดูแลกันถึงบนเตียงคงสนุกมาก
โดนแค่ทีเดียวมันยังไม่พอ คอร์สนี้ยังคงต้องจัดยาวแน่นอน

Ascobric007

ภาระกิจเปลี่ยนทอมให้เป็นเธอเริ่มแล้ว แต่ทอมนมใหญ่จัง
ภาระกิจสำเร็จ แบบนี้ต้องให้รางวัลใหญ่
ตัวอย่างเรื่องใหม่ภาพสวยงามน่าชมจริงไปครับ