ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้น: มนต์รักตาเฒ่าขายน้ำเต้าหู้กับครูสาวพยาบาล

เริ่มโดย nato87, เมษายน 21, 2019, 11:41:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sdsd2sf

เป็นโชคดีของลุงพลกับหมอเบส ได้แต่ละนางมาเด็ดๆทั้งนั้น

nananews

นัทโตะ

อาชีพเสริมลุงพลนี่อาจจะได้ทำจริงๆในจักรวาลหลักไหมเนี่ย

Wannadit Iempan

ถ้าเป็นเรื่องต้นฉบับครูเบสเหมาคนเดียวเอาเปรียบคนอื่นมากเลย แต่แยกมาแบบนี้ลุงพลไม่ได้วาดลวดลายเจ้าชู้เหมือนเดิม

Heallyza

ชอบมากครับ อยากให้ทำภาคเสริมแบบนี้มาอีกเรื่อยๆ

บางทีภาคหลัก มันนานแล้ว บางทีจำเนื้อเรื่องไม่ได้ หลงๆลืมๆบ้าง มีภาคอย่่างงี้มั่งก็ดีครับ

ปล.ชอบแนวนี้มาก เหมือนหนัง AV บางค่าย ที่ชอบทำแนวคุณหนูหรือพยาบาล กับคนทั่วๆไป

bigmut

ตัวปลอม หรือเปล่าครับแต่ก็สนุกมากนะครับ สุดยอดเลยครับ

morekung

ว้าว เพิ่มตอนครูเบสมาแบบพิเศษชอบมากเพราะกว่าจะรอภาคจริงตอนครูเบสเสร็จลุงพลก็น่าจะอีกนานด้วย

KFzzz

ในที่สุดฉากครูเบสที่รอมานานก็มา ถึงจะไม่ใช่ภาคหลักก็ดีกว่าไม่มีล่ะนะ

kchumpot

อ่านแล้วก็สนุกดีครับแต่มันไม่เกี่ยวกับภารโรงเฒ่าเลยครับเพียงแต่ใช้คนชื่อเหมือนกันแต่ยังไงก็สนุกดีครับผมยังคิดถึงน้องนาถกับน้องเฟอรนอยู่ครับ

numvego

ทำไมเป็นงั้นไป จบแบบสั้นๆก็ได้เหรอ แต่ก็มีความสุขกับรักต่างวัย

navy868

jopjung

อยากรู้จังว่าครูเบสยอมลุงได้ยังไง แถมปล่อยท้องอีก

err

อาจจะเป็นตอนจบของซีรี่ย์...แบบนี้ชอบครับ...แฮปปี้...ให้ลุงเขาเลือกคนนี้เลยหลังจากขุดถ้ำทองครบทุกนางแล้ว...

roomming99

attawit2524

มีการเตรียมตัวก่อนเปิดซีซั่น2 แต่ว่าอย่างเจ้าลุงพลคงไม่มีแต่ครูเบสคนเดียวแน่ๆ ::Fighto::