ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้น: มนต์รักตาเฒ่าขายน้ำเต้าหู้กับครูสาวพยาบาล

เริ่มโดย nato87, เมษายน 21, 2019, 11:41:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ทองแดง

Ronin21

rabbitbadboy

ไม่ได้อ่านมานาน มาเจอภาคแยก งง ไป อีก ได้ครูเบสต์ ตอนไหนเนี่ย แปลกใจจริง

surway2532

ยิ่งอ่านตอนนี้ ยิ่งทำให้อยากรุ้ว่าครูเบสกับลุงพลได้เสียกันอีท่าไหน รออ่านเนื้อเรื่องหลักอยุ่นะคับ

Kritsada Panlamyai

ได้ภาคแยกมาแก้ขัด ของคุณครูคนสวย
ดีครับ รอภาคเต็มอีกนานมั้ยครับ

jack wan

อิทธิพล ทบชา

ตอนจบที่ตาลุงมีเมียเเค่คนเดียวอาจจะมีความสุขเเบบนี้สินะ

Tanaka Tanaka

การจบแบบป่องเนี่ยมันเป็นอะไรที่ผมไม่แน่ใจว่าอยากให้เป็นตอนจบเกมรักภาคหลักดีหรือไม่

คือป่องมันก็ฟินดี แต่มันเหมือนกับว่าบังคับให้สาวคนนั้นต้องเป็นเมียลุงอย่างเป็นทางการไปโดยปริยาย

asiakook

อ้ากก ให้ครูเบสท์ไปเสวยสุขคนเดียวไม่ได้น้าาาา อิอิ ขอบคุณครับ

Sri Trang

หลัง ๆ เริ่มทำภาคแยกกันเยอะเนอะ ดูเรื่องริวกะสิ มี 2 ภาคแยกแล้ว ตอนนี้ลุงพลก็มีภาคแยกกับเขาเหมือนกัน