ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้น: มนต์รักตาเฒ่าขายน้ำเต้าหู้กับครูสาวพยาบาล

เริ่มโดย nato87, เมษายน 21, 2019, 11:41:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

acerr

kew2826454

ภาคย่อยมีนางเอกคนเดียวหรือครับ น่าเสียดายจัง เป็นกำลังใจให้ผู้แต่งนะครับ

Pm Nuttakan

ขอบคุณมากครับ ชอบหมอพลอยกับหมอเบสมากเลย อารมณ์เหมือนฆ่าบอสแล้วได้ MVPเลย

Qtaro Qtaro

อ้าวมนุษย์ลุงไปได้กับครูเบสท์ตอนไหนนิ น่าจะเป็นเรื่องสั้นตอนพิเศษเรียกน้ำย่อยมากกว่าครับ

akepong

เง้อออ...แล้วหมอพลอยของผมไปอยู่ไหนนิ ไฉนครูเบสท์จึงกลายเป็นตาอยู่มาฉกเอาตาเฒ่าตัณหาจัดไปครองแต่เพียงผู้เดียวได้ล่ะ..

shouwazz

ภาคแยกก็มา แถมม้องด้วยภาคหลักแตกในรังยังไมาท้องเลย

Narakja Naka

::Glad::555  ฮั่นแน่...จบแบบแฮปปี้เอ็นดิ้งก็มีเหมือนกันนะครับ..

สมปอง บุญ

review1972

จบแบบสวยงามครับ แต่ในใจคิดว่าสุดท้ายแล้วลุงพลจะอยู่แบบมีสาวๆรายล้อมรอบตัวเสียอีก555

Tonpera

สงสัยว่าไปกินกันตอนไหนหรือ ตอนแยกครับตอกตามอยู่นะครับ

thana7

synivorn

delealpi