ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Haha Futari คุณแม่ทางเลือก 1/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 28, 2019, 11:15:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

golf2531

Gondar

ความปวดตับมาแล้วววว

หุยยยย ดาร์คแล้วแบบนี้ ฃุนจังเจองานโหดแน่ๆ

mob718293

สล่าเก๊า.

goppy123

แนวครอบครัวคงไม่น่าแคล้วพระเอกฟาดเรียบ

ไม่นึกว่าจะดาร์กแบบนี้แฮะ เอ้าพ่อตายเฉยเลย

Exllector

มาแพ็คคู่แบบรี้ก็แจ่มเลย

ยังไม่ทันไรพ่อคายแล้วสงสัยจะ3-1แน่

♧ §têvêιηώ ♧

แนวนี้พระเอกจัดเต็มแน่นอน

หลังจากอ่านครึ่งแรก หักมุมตรงพ่อตาย 555

อย่างนี้มันต้องเสร็จลูกอยู่แล้ว

แมงโก้ส้นตีน

เปิดเรื่องมา คุณพ่อก็นำปัญหาเข้าบ้านแล้วเหรอ (ในมุมมองพระเอกอ่ะนะ)
ทีนี้จะจบทางไหนล่ะเนี่ย แต่ดูแล้วจะได้เอาทั้งแม่ทั้งลูก

เอ้า โดนข่มขืน (แต่มีความสุข) เลยนะ พระเอกเรา  ::Sweat::

midnight747

รอแม่ลูกแนวนี้มานานครับ แบบไม่ใช่แม่แท้ๆ

edit พระเอกก็ตกใจเกินไป มาขนาดนี้แล้วต้องลุย

tamagot123

::Horror:: อื้อหือเริ่มตอนมาก้ดารคเลยหรอมม แต่ดูๆแล้วชันจินีาจะต้องเหนื่อยกว่าพ่อมัน แน่ๆ

นั่นไง555555ชุนจิเอ้ยมึงได้ตายตามพ่อไปแน่ๆ ถ้ายังใช้ชีวิตอยุ่กับ3สาว

birdchangmai

เป็นอีกแนวที่ชอบมาก...หวังว่าจะมีออกมาให้อ่านเรื่อยๆ นะครับ ขอบคุณที่สละเวลามาประดิษฐ์ให้พวกเราได้อ่านกัน ดำเนินการต่อไปเรื่อยๆ นะครับ

อ่านแล้วโดนมากๆ จะติดตามตอนต่อไปครับ อย่าลืมมาแปลให้อ่านต่อนะครับ

sdsadwret vfgdfsdfa

HooH9999

123non

เดาเนื้อเรื่องไม่ค่อยถูกเลย แต่ท่าทางพระเอกน่าจะรับหนักอยู่