ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Antyuumosaku] Delivery na Syoujo no Ehon มัธยมคาเฟ่ 3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 02, 2019, 06:57:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jachal

ครูชายอยู่โรงเรียนทำเป็นเข้ม มาเที่ยวมัธยมคาเฟ่กลายเป็นแมวเชื่องเลย

ครูชายชมซายะที่โรงเรียนแบบนี้ ต่อไปคงมีเสียวในโรงเรียนแน่

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ใช้ความรักและความอ่อนโยนต่อซายะ จนทำให้เธอรู้สึกดีเพราะเป็นสิ่งที่ซายะไม่เคยได้รับ  สงสัยลูกศิษย์กับคุณครูจะตกหลุมรักกันแล้วล่ะ แต่คงจะต้องอดทนรออีกนานกว่าซายะจะเรียนจบ....อิอิ
คุณครูนี่คิดยังไงกันนะ ส่งรุ่นน้องไปเที่ยวมัธยมคาเฟ่ ไม่กลัวรุ่นน้องไปฟาดซายะหรือไง แต่ก็ยังดีที่เป็นเพื่อนของซายะเป็นคนไปให้บริการ สงสัยว่าจะเกิดตำนานรักคู่ใหม่....อิอิ

dogger2006

ได้อ่านตอน1​กับ2นานละ
ปมดราม่าแม่เด็กก็ยังไม่เคลีย
ปัญหาคือ​ เรียนจบแ้วจะยังอยู่ในสถานะนี้​ หรือเปลี่ยนสถานะก็ไม่รู้
..ห างม้ากับทวินเทลไม่เหมือนกันเหรอ

chocolaze

::Bloody:: มีมัมน่ารักอ้อนๆหมือนกันน่ะ แต่อดีคเธอค่อนข้างหม่นๆน่อย ::Horror::

อยากมีมีคนมารู้ความลับแล้วNTRจังฮ่าๆคงฟินๆไม่หยอก

doitheer

ผมว่าปัจจุบันน่าจะเจอแบบนี้บ้างหล่ะ อ.เรียกเด็กมาเจอลูกศิษย์ตัวเอง งานนี้เลยยาวๆ

CoolNook Thangsakul

กฎหมายติ๊งต๊องมาก หื่นไม่หื่น แม่งอยู่ที่ตัวผู้ทั้งนั้นแหละ

CoolNook Thangsakul

kurokami

โคตรไม่เกี่ยวเลย แต่ว่าคนยุ่นเค้าอาจจะชอบต้นคออะ ดูจากพวกชุดยูกาตะไรงี้ มันจะโชต้นคอใช้มะ มันคงเป็นของเค้าส่วนอย่างเราเห็นกระโปงสั้นก็ไม่ไหวแล้วววว

เออไอ้ห้ามใส่บรานี้จริงดิโคตรเอาข้อนี้ เจอจุกไปนี้ตัวงอแน่นอน

mummebufa

ตัวตนที่แท้จริงคืออารายยยนะ ผมไม่เคยอ่านเรื่องนี้เลยครับ โผล่มาทีก็ตอนสามเลยยังงงๆยุบ้าง ว่าเป็นไงมาไง
มีการแนะนำต่อ คุกๆๆๆ แน่นอน

wvlkfoid

bigboy001

::Thinking::  ถ้าจะแอบคบแบบนี้น่าจะไปทำอาชีพอื่นไหม เด็กมันก็เงี่ยนเป็นนะ จะเอาก็เอาไปเลย ทำให้เด็กเสร็จไปด้วย เป็นครูแต่ดันทำให้เด็กอารมณ์ค้างแย่มากๆ ::Snap::

EDIT เห็นปะละเด็กยังไงก็เด็ก มีความต้องการอยู่แล้ว ต้องทำให้เสร็จหลายๆ รอบจะได้ติดใจให้เอาฟรี เป็นครูดันทำตัวเด็กซะเองมันใช้ได้ที่ไหน 555+

xonly-1790

หางม้าคือความถูกต้อง

หางม้าหายยยยยยยยยย เหลือแต่มัดผม orz

demonnight2

ห้ามสวมบรานี่หมายถึงบราเฉพาะแบบหรือทุกบราเลยครับ = =

sthanya

แปลกดีน่ะมีกฎระเบียบแบบนีจริง ๆ เหรอ ท้ายทอยไม่ค่อยเท่าไร ถ้าโนบราแล้วเห็นหัวนมนี่ผมหื่นเลยน่ะ
เขาเรียกทรงอะไรน่ะ จารย์เห็นเขาจุกเลย

oyoyo

ตั้งแต่อ่านมาแล้ว2ตอน รู้สึกนางเอกจะเปิดใจมากขึ้นกว่าเดิมมากๆ
จากปัญหาครอบครัวที่เธอเจอ เธอคงต้องการใครซักเป็นที่พึ่ง เพียงแต่ว่าปากเสียไปหน่อยเท่านั้นแหละ
--------------
กลัวจะรอไม่ทันถึงตอนโตตอนแต่งน่ะสิ น่ากลัวจะท้องก่อน
ตอนนี้นี่เห็นชัดๆเลย ว่าเหมือนคู่รักหนุ่มสาวกำลังหยอกเย้ากันอย่างรู้อกรู้ใจ มากกว่าจะเป็นแค่ลูกค้า

นี่คือตอนสุดท้ายแล้วรึเปล่าครับ หรือจะยังมีโอกาสได้เขียนต่อ

น่าจะหมดแล้วครับ เดี๋ยวผมจะไปแปลอีกซีรี่ต่อและ