ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Antyuumosaku] Delivery na Syoujo no Ehon มัธยมคาเฟ่ 3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 02, 2019, 06:57:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aminoclan

ถามว่ามันทำให้เกิดอารมณ์จริงๆไหม มันก็มีส่วนนะ แต่การออกกฏบางทีมันก็เคร่งเกินไป อย่างห้ามสวมบราเนี่ยควรจะให้ใส่บราแล้วใส่เสื้อทับเอา

หวานกันจริงน้าาาาา ::Waiting::

kamataa

เพิ่งเห็นว่ามีตอนสามด้วย กลายเป็นซีรีย์ตอนยาวแล้วสินะ ลุ้นๆฟินๆกันไปครับ

williams_jasonc

tuizeed

Delivery na Syoujo no Ehon มีถึงตอนสามแล้วหรือนี้

เหมือนเคยอ่าน ตอน 1 แว็บบ

kenandinw

เคยอ่านจนลืมไปแล้ว

edit อ่านเพลินๆ

crossing

ค่อยๆรักกันไปทีละนิดสินะ อยากอ่านจนจบละ

itschelsea11

เหมือนชีวิตจริงของประเทศนั้น ทุกๆทีย่อมมีจุดอ่อนอยู่เสมอแหละ

liverpudlian

ผมว่ามันเป็นกฎที่ไร้สาระมากนะ เหมือนเป็นการไปแก้ที่ปลายเหตุมากกว่า ยังไงก็ขอบคุณที่แปลมาให้อ่านครับ

hotamaru

ไม่มีอะไรเกินไปกว่าความสุขที่ได้แบ่งปันกับทุกคน

Wanchai Sintuwong

yonna99

โลลิ โลลิ ว้าวว นี่ละที่ต้องการ
ได้เสียน้ำแน่งานนี้หมายถึึง ผมอะนะ

boyforevero

เคยได้ยินเกี่ยวกับกฎแปลกๆนี่มาเหมือนกันแต่นานละ พอมาย้อนคิดดูก็พึ่งนึกสงใสนี่ล่ะ ไอ้คนออกกฎและคนสนับสนุนนี่เกิดอารมกะผมทรงนั้นทั้งเซทเลยใช่มิหว่า
ตัวอย่างภาคเสริมเป็นโลลิแว่นผมเปียน่าร๊ากมั๊กๆเลยครับ ส่วนตัวผมเกิดอารมกะทรงนี้มากกว่านะ ::HoHo::

Pester

ยังไม่ได้อ่านตอน 1 กับ 2 หลงมา3 ซะก่อน

เดี๋ยวจะย้อนกลับไปอ่านให้รู้เรื่องหน่อย
ขอบคุณนะค้าบ

T101

::Glad:: ขอบคุณครับ  ::Glad::

นางเอกนิสัยกวนๆ น่ารักดี  เจอแบบนี้ครูเลยต้องหาที่ระบายบ่อยๆ ซินะ

พอเปลี่ยนทรงผมแล้วน่ารักดี  ตัวละครเรื่องนี้จบแล้วใช่ไหม๊ครับ  ถึงได้มีคู่ใหม่

strikef.

ชอบซายะจัง ครูก็ชอบนะ เพราะดูอาการแล้วทั้งคู่จริงใจต่อกัน อ่านแล้วแฮปปี้ ^_^

หน้าที่ 26 พิมพ์ชื่อเป็น มายะจัง นะครับ

2 คนนี้สุดท้ายคงลงเอยกันแน่ๆ ยิ่งอ่านช่วงท้ายๆ ยิ่งมีความสุข ทั้ง 2 คนแคร์ความรู้สึกของกันและกันแบบนี้

ส่วนเรื่องกฎ 2 ข้อของนักเรียนหญิง ตรรกะมันเพี้ยนไปหมดแล้ว ไม่น่าเชื่อว่าเกิดขึ้นที่ญี่ปุ่น