ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kamitou Masaki] Seirei Tokusou Yuuko สวยสังหารล่าปีศาจ 1/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 09, 2019, 05:17:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ลงเรื่องหลักให้ไปแล้ว ขอพักสมองแปลเรื่องเพลินๆที่ผมอยากแปลบ้าง
มาดูคุณหนูยูโกะปราบปีศาจกัน อารมคล้ายๆกาตูนนูเบมืออสูรล่าปีศาจเลย
มีสามตอนจบสั้นๆแปลง่าย อ่านเอามันเพราะภาพอาจจะแนวนักวาดเก่าๆหน่อย

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

ใครอยากออกล่าปีศาจด้วยกันทั้ง3ตอนก็เมนต์แล้วEditไว้

ตัวต่อไปจะไปปราบอะไรดี

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

Akira Watanabe

::Sweat::   เหมือนไม่แน่ใจว่ามาล่าปีศาจ  เหมือนจะโดนซั่มอยู่ฝ่ายเดียว

::Thinking::  อีชุดแปลงร่างนี่มันป้องกันได้จริงๆ  หรอเนี้ย ยั่วกามรมณ์มากเลย 555+

เชื่อผม มันสนุกที่ตอน 2-3  ::HeyHey::

jayleno

ผมอยากดูลีลา เอ๊ยอิทธิฤทธิ์ของปีศาจก้อนหินคับ

CoolNook Thangsakul

CoolNook Thangsakul

เดะตอนหน้าก้อโดนอีกอ่ะ ประมาทซะขนาดนั้นอ่ะนะ

MooOon

ขอบคุณที่หาเรื่องสนุกๆมาแปลให้ได้อ่านครับ ผมเจอลายเส้น+เนื้อหาเเล้วคิดถึง

เรื่อง นูเบ มืออศุรล่าปีศาจเลย เอาจริงๆโดเรื่องนี้ต้องออกเเนวโดนเอาก่อนสินะ ถึงค่อยปราบ

เเบบนี้ต้องเจอปีศาจกี่คัวเนี่ย เเล้วจะหาผัวได้หรอ เจอดุ้นปีศาจกี่ตัวก่อนถึงจะได้เเต่งผัว

นางเอกหุ่นดีมาก นึกถึงนางรองในเรื่องนูเบเลย อกใหญ่มากเเต่สุดท้ายดันนก -*-

-----------------------------------------------------

ฮาชุดแปลงร่างมากคือถ้าจะเเค่เอาผ้ามารัดมาพัน ก็อย่าเรียกว่าแปลฃร่างดีกว่าครับ

เสียด้ายคำว่าแปรงร่างมาก 555+ ปราบปีศาจก็ดูง่ายไปหน่อย คิดว่าตอนหน้าอาจมีบ้างที่

ผ้าวิเศษกันไม่อยู่ โดนเอาทั้งผ้าเเน่ อารมเเบบ ชุดแปรงร่างไม่ได้แปรงคล้ายๆชุดนอน 555+

นํ้าตาจิไหล มีคนเข้าใจผมด้วย ใช่ครับ นึกถึงคนนั้นขจริงๆ หุ่นดีอกใหญ่ สุดท้ายนูเบไปรักกับสาวหิมะ
ขอบคุณสำหรับเมนต์สนุกๆนะครับ แค่นี้ผมก็มีกำลังใจแล้ว

aliass

ปีศาจกบ กรรม ฮาาาาา นึกถึงเวลาร้องอ๊บๆๆ เลย
เหมือนหล่อนออกจะติสๆ ไปนิดนะครับ

แมงโก้ส้นตีน

แม่หมอเจอใหญ่ขนาดนั้นตั้งแต่ต้นเรื่องเลยเหรอ จะไหวมั้ยคร้าบ  ::Angry::

นึกว่าจะรอดจนตอนแตกในใส่ซะอีก  ::Shy::

felintiam

ปีศาจกบมันเงี่ยนได้ด้วยหรอ

อยากอ่านตอนที่ 3 อ่ะ

strikef.

ขอบคุณครับ ท่าแบบนี้ คุณหมอคงจะเสร็จคนไข้แล้วหละ ตามพล๊อตที่ดี ผู้ช่วยต้องโผล่ออกมาเอาผ้าวิเศษมาให้นะ 555

แบบนี้นี่ประมาณตัวแทนแห่งดวงจันทร์เลยนะเนี่ย 555

Phoowadol

ไหนบอกว่าเป็นมือปราบ ปีศาจไง ไหง ตอนนี้ถึงโดนเจ้าปีศาจล่อดุ้นใหญ่ใส่ไม่ยั้งเสียแล้วหละครับ หรือว่านี่มันแค่เริ่มต้น.  ว่าแต่ไอ้ปีศาจตัวนี้ มันหื่นจัดจริงๆ ::Horror::
  เดี๋ยวนะ นี่คือชุดวิเศษจากสวรรค์. ที่ใช้แปลงร่างจริงๆเหรอครับ. ผมว่าชุดแบบนี้ มันยิ่งทำให้หื่นแตกด้วยซ้ำนะผมว่า. แต่เห็นละว่ามันใช้ ปราบปีศาจได้จริงๆด้วยแฮะ.  อีกอย่าง ที่แท้ก็เป็นงานแรกของเธอนั่นเอง มิน่าถึงได้ อ่อนประสบการณ์.
ป.ล.  เหปีศาจตัวนี้แล้วนึกถึงจิ้งเหลน เลยเนอะ  หรือว่านี่คือที่มา ของน้ำมันจิ้งเหลน. ที่พวกผู้ชาย เอามานวดให้เจ้าโลกใหญ่ขึ้น. อิอิ. 

tida opat

โดเรม่อน

มาล่าปีศาจจริงๆหรอครับ555  เหมือนจะโดนล่าอย่างเดียวเลย

เรื่องนี้สนุกน่าติดตามเลยนะครับหลังจากอ่านจบนางเอกนึกว่าจะเซียนที่แท้ก็เป็นงานแรกที่พึ่งทำนี่เอง555 ตอนต่อๆไปคงจะสนุกขึ้นแน่ๆ ขอบคุณที่แปลหลายๆเรื่องมาให้อ่านนะครับ

ไม่ได้ดองน้า ผมก็แปลบ่อยอยู่นา วันสองวันลงที แบบว่าสลับๆกันไปจะได้ไม่เบื่อ คุณแม่ทางเลือกอีกสองตอนก็จะจบแล้ว แล้วจะต่อด้วย
ทำลูกกันเถอะกับช่วยนอนกับแฟนฉันทีให้จบ พวกซีรี่ทีมีเนื้อหาผมทำจบแน่นอน แต่พวกหยุดเวลา กระดาษเเปะนี่สลับๆได้เรื่อยๆเนอะ
เพราะเนื้อหามันเอาฮาแบบว่าเรารู้ๆกันอยู่แล้ว

eka1325

มาล่าปิศาจโดยจัดการซะแล้วนางเอกของเรา เจอของใหญด้วย สงสัยงานนี้ต้องรอให้ปิศาจเสร็จก่อน ค่อยจัดการปิศาจแน่เลย
นางเอกติดใจด้วยนะ แต่ต้องปราบปีศาจ ปราบไวจังน่าจะจัดนางเอก ให้เสร็จไปก่อน  แต่แค่นี้ก็ฟินแล้ว

Blue_Valentine13

แม่หมอท่าทางจะโดนทั้ง 3 ตอน
เนื้อเรื่องลายเส้น ได้แรงบันดาลจาก นูเบ มือล่าอสูร ใช่ไหม

ถ้าใส่เสื้อผ้าแล้วแปลงร่าง เสื้อผ้าจะอยู่ไหมเนี่ย ฮาๆๆ