ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kamitou Masaki] Seirei Tokusou Yuuko สวยสังหารล่าปีศาจ 1/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 09, 2019, 05:17:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sniperteam

เหมือนการ์ตูนเรื่องนึงเลยครับแต่เรื่องนั้นจะมีพระเอกเป็นผู้ช่วย กน้าสนุกครับโดนปีศาจสิงร่างฟันละ ขอบคุณครับ

ชุดแปลงร่างนี่ยั่วสวาทมาก ใส่แล้วโดนปล้ำชัวร์ ตอนต่อไปหน้าอ่านทั้งสองเรื่องครับ

xsoulkung123

การปราบปีศาจเป็นงานที่ดี แต่ว่าไอ้ปีศาจแต่ละตัวก็หื่นแบบหยุดไม่ได้จริงๆ
ก็น่าหื่นอยู่หรอก สาวสวยเล่นมีหุ่นยั่วขนาดนี้ แทนที่จะออกไปปราบปีศาจ
คงโดนพวกปีศาจจอมหื่นแห่มารุมเสียว จนเธอไม่มีแรงออกไปปราบแน่ๆเลย
::Shout::
Edit แค่ตัวแรกก็จัดซะเสียวขนาดนี้ ตัวต่อไปหน้าตาก็ไม่ใช่เล่นๆแถมน่าจะมีแผนการมากแน่ๆ แบบนี้เธอได้หลงกับความเสียวไปเลย

BabyFace

ไปล่าเห็ดปีศาจ  เพราะทรงมันเมือนมากต้องให้เธอได้ลอง
::Ajark:: เหมือนจะไม่สุดน่ะ  รีบได้ผ้าไวไปรึเปล่ารอใกล้เสร็จก่อนดิ

bomb1021

มาปราบปีศาหรือมาโดนปราบนะ 5555

edit ชุดปราบปีศาจล่อแหลมมาก ตอนหน้าอยากอ่านเห็ดครับ น่าจะโดนตำแน่นอน

nowhereman

ลายเส้นถูกใจมากครับ เหมือนการ์ตูนสมัยก่อนเลย   งานนี้นางเอกท่าทางจะโดนปราบซะเอง
หรือว่านางเอกจะทำให้ปีศาจอิ่มจนไม่ต้องไปหาร่างใหม่ต่อเลยเนี่ย

แค่ปีศาจตัวแรกก็ดูจะติดใจซะขนาดนี้ อยากอ่านตอนต่อไปแล้วสิ  แต่ตอนแปลงร่างนี่ นึกถึง sailor moon จริงๆ555

yopern

แม่หมอเซ็กซี่จังเลยนะครับ ตกลงว่าจะมาปราบผีด้วยวิธีการโดยให้ผีที่สิงร่างซั่มแม่หมอจนหมดแรงแห้งตายไปเองใช่ไหมนะ

edit อาภรณ์สวรรค์ เจ๋งจริงๆ เรื่องต่ออยากอ่นปีศาจหิน น่ะครับ

niceanglev

งานนี้แม่หมอโดนมิใช่น้อยละเนี่ย เชียร์ปีศาจดีกว่าไหม 5555

Edit ผ้าผืนเดียวเอามาห่อร่างแล้วปราบปีศาจ ปราบเสร็จก็โป๊เหมือนเดิม 555

มณเทียร น

ตอนต่อไปขอเป็นเห็ดปิศาจครับ ::Thankyou:: ::Thankyou::
นั่นชุดแปลงร่างเหรอ 555

Tdestiny

เรื่องนี้แหวกแนวดีครับ อยากรู้จักปีศาจอีกหลายๆตนเลย

นางเอกนี้ไม่เคอะเขินเลยแฮะ ลุยๆดีน่ารักมาก

ผู้เฒ่าเซราะกราว

นักล่าปีศาจสาวสวย มาปราบปีศาจแต่ไม่เตรียมตัวมาให้พร้อม เลยถูกปีศาจจับผสมพันธุ์เสียเลย แบบนี้กว่าจะปราบปีศาจได้คงจะเพลียแย่เลย....5555
อิอิ...น่าจะเล่นเสียวต่ออีกสักหน่อยนะ คงจะไม่ถึงกับตั้งท้องหรอก  ครั้งต่อไปถ้าได้เจอกับปีศาจก้อนหินก่อนน่าจะดีกว่า ส่วนปีศาจเห็ดไว้เจอทีหลังเพราะนางเอกน่าจะเพลียมากที่สุดกว่าจะปราบได้.....อิอิ

keatmano

ผู้ชายก็เป็นปีศาจลามกทั้งนั้นแหละ ... ปีศาจตัวนี้เล่นไม่ต้องเสียเวลาถอดเสื้อผ้าเลย ถุยทีเดียว เปลือยหมด  ::HoHo:: นักปราบปีศาจสาวสวยแบบนี้ สงสัยรับศึกมาไม่น้อยแล้ว ... คราวนี้กว่าจะปราบได้ คงต้องให้ปีศาจหมดแรงก่อนมั๊ง  ::HoHo::

แปลงร่างแล้วแต่ยังเปิดเผยเหมือนเดิม สงสัยงวดหน้าปีศาจคงอาศัยช่องโหว่ของผ้าจัดการนักปราบปีศาจแหงม ๆ  ::HoHo::

ลายเส้นคล้ายนูเบ ไม่รู้ว่าผ้าวิเศษที่พันร่างเป็นปีศาจแปลงร่างมาแบบมือปีศาจของนูเบหรือเปล่าเอ่ย  ::Thinking::

dedo

โดนปิศาจจัดการซะแล้วจะปราบปีศาจด้นใหญ่ได้หรือเปล่า งานนี้นางเอกคงโดนเต็มๆแน่

chocolaze

::Hmmm:: จะมาจัดการปีศาจ ดันจะโดนปีศาลล่อเอาซะงั้น

::Me?:: นึ้มันนู้บเวอชั่นหญิง 18+ ชัดๆ หุหุ

nekki

ชูป้ายไฟให้หินต้องสาปครับ
ลายเส้นแนวเรโทมากเลย เหมือนนางเอกจะมีผ้า เอาไว้ปราบปีสาจ แต่โดนปีสาจย่อยผ้าไปซะก่อน เหมือนตำรวจปืนไม่มีลูก อย่างงี้ก็เสร็จซิครับ

EDIT : ผ้าวิเศษยังอยู่ไม่ละลายรึ... น่าเสียดายเล็กๆนึกว่านางเอกจะโดนจัดต่อเนื่องซัก2วันซะอีก