ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kamitou Masaki] Seirei Tokusou Yuuko สวยสังหารล่าปีศาจ 1/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 09, 2019, 05:17:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

KohuK Studio

เยี่ยมมาก

dilok211021

แนวโดนปีศาจเอาก่อน แล้วถึงค่อยจัดการได้แน่เลย ท่าทางน่าสนุกดีครับ

อ่านจบแล้ว อาภรณ์สวรรค์นี้ก็ปิดมิดชิดดีจัง 555 แต่พอได้ใส่แล้วก็สามารถจัดการปีศาจได้ แต่ตลกตรงที่แม่หมอมีติดใจไม่อยากจัดการด้วย ตลกดีครับสำหรับเรื่องนี้

Zedd

ชอบลายเซ้นมากเลยครับ
ถึงจะดูเป็นการ์ตูนเก่า
เเต่ก้ยังดูสวยมากๆๆ

nowermore

เปลืองตัวเหลือเกินนักล่าปีศาจ

สนุกไปด้วยซะงั้นน่ะ

katalun

ลายเส้นแบบเก่าอย่างนี้หาอ่านยากมาก​ อ่านดูเนื้อหาบวกลายเส้นแ้วได้อารมณ์​ แปลดีมากเลยครับ

ไม่ถือเพราะที่ทำเมื่อกี้สนุกดี​  55555​ ซะอย่างงั้น

batzmaru

นี่มันเรื่องเจ้าชายกบแน่ๆ โดนเอาแล้วจะคืนร่างเป็นเจ้าชาย

#
ได้ผ้าแล้วน่าจะต่อให้เสร็จนะ โดนคืนร่างแล้วทิ้งเลย

TZONE

ปิศาจตัวนิดเดียว แต่ไอ้นั้นใหญ่โฮก คือเก็บกดมาใช่ไหม

Edit: ชุดไล่ปีศาจ ใส่แล้วเหมือนชุดนอนไม่ได้นอนเสียมากกว่านะ

corecoke

นานๆมาเจอแนวนี้แปลกดี แตโครตน่าอ่านจนหยุดอ่านซ้ำไม่ได้ แต่น่าจะอันเซ็นนะ

mspeed

มาสิงร่างเพื่อขยายพันธุ์. ช่างน่ากลัวจริงๆ
แต่จะรับมือมันอย่างไรเล่า
โชคดีที่มีผ้าวิเศษนะเนี่ย เกือบติดใจเจ้าปีศาจแล้วสิ

ns52800189

nuunung

ตอนต่อไปอยากให้เจอคำสาปก้อนหิน แต่ตอนนี้สงสัยว่าปิสาจน่าจะไม่มาป่วนโลกหรอก แต่จะมาขยี้สาวนักล่าปีศาจมาดกว่า

Seref

ลายเส้นย้อนยุคดีแฮะ สัตว์ประหลาดก็น่าเกลียดดี
Edit เฉยเลยแฮะ เซ็กส์เป็นเรื่องปกติหรอว่ะ