ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kamitou Masaki] Seirei Tokusou Yuuko สวยสังหารล่าปีศาจ 1/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 09, 2019, 05:17:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

vasanxc9

rains

แจ็คพอตแตก นักล่าปีศาจสาวเจอปีศาจหื่นกามใหญ่ยาว จะรอดหรือจะติดใจกันนะ

พอใช้พลังเสร็จก็โป๊อยู่ดีนี่หว่า

gokuon

ลายเส้นนูเบมาก น่าสนใจ เดี๋ยวมาEDIT อ่านแปบ

ผ้าวิเศษที่ดูไม่น่าจะช่วยอะไรก็ช่วยได้หน่อยแฮะ งานแรกก็โดนเล่นละ ไม่ไหวๆต้องฝึกมาใหม่ มาปราบหรือโดนปราบ

hentaiknight

เรื่องนี้ ถ้าไม่แปลมา ผมคงนึกว่าเป็นโดจินของนูเบแล้วซะอีก
เสียดายอาจารย์ นูเบไม่น่าชอบเด็กเลย

โป๊แต่แรกเลย แบบนี้หมอผีสาว จะเสร็จปีศาจทุกตอนเลยไหมครับเนี่ย

ปล.อยากอ่านตอน 3 ครับ

-----
ว้า สงสารปีศาจ กับ คนที่ถูกสิง
ไม่ทันได้เสร็จ อิอิ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

มายังไม่ทันจะได้ปราบปีศาจ   ก็โดนปีศาสปราบซะแล้ว

เป็นชุดปราบปีศาจที่ลามกจริงๆ

Ordinaryman

ลายเส้น ย้อนยุคดี เนื้อเรื่องมีลุ้น ว่จะเสร็จปีศาจแบบไหนบ้าง
กลับมาเม้นเพิ่ม ช่วงหลังนึกว่า ต้นแบบเซเลิร์มูน

dragoness

ล่าปีศาจแต่อุปกรณํไม่ครบ แบบนี้จะทำไงละเนี่ย

ว้าตั้งสติทัน ยังไม่ทันได้เสร็จเลย ตอนหน้าไม่รอดแน่ๆ

numkrieng

::Me?:: อยากโดนปีศาลสิงบ้างจังเลย 5555

ผ้านี้กันปีศาสได้แต่กันผู้ชายไม่ได้นะ..

thai4id

น่ากลัวเกิน อย่าโดนมันเข้าสิงนะ ไม่งั้นเพลียแน่ๆ

รอดไงเนี่ย เดาพลาดเลย อุตส่าคิดว่า น่าจะแตกในซะอีก
อะไรๆ ก็กู

taton

เจ้าปีศาจตัวนี้สกิลเจ๋งดีแฮะ เล่นละลายเสื้อผ้า กับทำให้ตัวชาก่อนเลย น่าหาไว้บูชาสักตัว 555
ปล.ภาพแนวการ์ตูนสมัยก่อน เมื่อก่อนยังเคยคิดนะว่าลายเส้นแบบนี้มันดูแหม่งๆ แต่เดี๋ยวนี้ชักชอบแฮะ ดูแปลกตาดี

...
อาภรณ์สวรรค์นี่ใส่แล้ว ดูจะทำให้ปีศาจคึกกว่าเดิมรึเปล่าครับ(อารมณ์แบบชุดนอนไม่ได้นอนน่ะ)

akasaboy

ทำไมนักล่าปีศาจมันดูกระจอกมาก ๆ เลยครับ

ชุดปราบปีศาจนี่ เหมือนยั่วให้หื่นมากกว่าครับ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

jinpin

นางเอกสวยมากเลยครับ ผมยังอยากเป็นปีศาจมาซั่มเธอเลย

Edit เพิ่ม อ่านจบสงสารปีศาจครับยังไม่ทันเสร็จเลย ดันโดนปราบซะก่อน

doitheer

birdman15

ลายเส้นคุ้นเหมือนเรื่องอ่านตอนเด็กใช่ค้างคาวปีศาจไหมหนอเรื่องนั้นจะดิบๆ