ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kamitou Masaki] Seirei Tokusou Yuuko สวยสังหารล่าปีศาจ 2/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 10, 2019, 10:53:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

คิดผิดหรือเปล่าเนี่ยที่แปลเรื่องนี้ไปๆมาๆแปลยากมากมีแต่ศัพท์โบราณเพราะแปลจากยุ่น
แต่เนื้อเรื่องก็สนุกดีน่ะแหละ สำหรับผมนะ บางอันแปลขัดๆก็อ่านผ่านๆไปละกัน
เพราะแปลมันตรงๆไปเลย ผมก็งงเหมือนกันว่ามันบ่นอะไรกันนักหนา

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

ต้องเคยตอบตอนที่หนึ่งด้วย แล้วกลับมาEditคุยเนื้อเรื่องช่วงหลังที่ซ่อน
เพราะไคลแม็กมันอยู่ที่ช่วงหลังนั่นแหละ ใครที่บอกว่าตอนที่แล้วไม่สุด ตอนนี้สุดยัง หุหุ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

สลัดผักใส่ไข่

ตอนนี้สายเทนทาเคิลอย่างผมนี่ชอบเลย รอติดตามความสุดยอดของตอนสุดท้ายครับ

สุดท้ายพลิกล็อคจากปีศาจกลายเป็นเทพผู้บันดาลความฝันให้เป็นจริง ไอเด็กหื่นนี่แหละคือต้นเหตุของเรื่องราวของตอนนี้ทั้งหมด สุดท้ายมันก็สมหวังได้ซั่มติดต่อกันเป็นสัปดาห์ รอดูตอนหน้าว่าจะสู้กับอะไรแบบไหนอีก

MooOon

ขอบคุณที่แปลตอนที่2ให้ครับ นางเอกเรื่องนี้เปลือยตัวมาก ชาตินี้คงหาผัวไม่ได้เเน่ๆ 555+

เเต่ละตอน ไหนตอนที่เเล้วแปลงร่างไม่เห็นต้องมาค่อยถอดชุดเลย หรือถ้าไม่ถอดเสื้อผ้าขาดอีก

ให้เดาเอาว่าครึ่งทอนหลัง เด็กมันได้กับนางเอกหรือป่าว สรุป ตามเรื่องนี้จริงๆอยากรู้ใครจะได้เป็นผัวนางเอก555+

--------------------------------------------------------

สรุปไปปราบปีศาจที่ไหน โดนเอาที่นั่นที่ตอนสินะ ชักอยากให้มาปราบเเถวๆบ้านบ้างละ

ได้เอาฟรีๆ นางเอกหุ่นก็ดี สวย น่ารัก ไม่รู้จะสงสารหรือเห็นใจนางดี โดนเอาทุกตอนก็ไม่

เดือนร้อนอะไรเลยนะเเต่สงสัย เรื่องนี้มีเเค่3ตอนเองหรอครับ น่าจะทำเป็นเรื่องเป็นราวไปเลย

น่าจะมีหลานๆตอน จบเป็นตอนๆเเบบโดเรมอน

Big1991

ความฝันของเด็กน้อยที่จะได้เย็ดสาวสวย​เป็นจริงก็คราวนี้แหละ

solomon1977

ตอนที่สองช่างมาเร็วทันใจจริงๆครับ ชอบตอนที่เปลี่ยนขุดนี่แหละนางเอกอวบอิ่มได้ใจจริงเลยให้ตายสิ

edit เกินคาดหมายจริงๆครับไม่คิดว่าไอ้เดกนั่นจะได้ปั๊มกับนางเอกแบบนี้เล่นตลอดสามสัปดาห์คงเปรมมันเลยสิครับอยากได้แบบนี้บ้างจริงๆ

BabyFace

ตอนที่แล้วไม่สุด   ขอดูก่อนตอนนี้สุดไหม  แต่ภาพนั้นสวยได้ใจอยู่  เนื้อเรื่องจะคล้ายกันออกไๆปปราบโดนปีศาจลวนลามและปี้กัน
สรุปเด็กได้ปี้นางเอก  แต่เนื้อหามากไปนิดบท Sex น้อยไปหน่อย

Ascobric007

อาภรณ์สวรรค์นี่มันผ้าชัดๆ แค่พันเอาไว้ก็ใช้พลังได้ แบบนี้ใส่ไว้ข้างในก็ได้มั้ง สงสัยคราวนี้โดนทั้งปีศาจ และเด็กแน่ๆ
อ้าวเจ้าปีศาจกลายเป็นเทพไปซะงั้น

nowhereman

รอบนี้เตรียมพร้อมแปลงร่างก่อนเลย แต่เจอปลาหมึกสิงเด็กหนุ่ม ท่าทางไม่น่ารอดปลาหมึกแน่ๆ

จบได้หักมุมมาก จากปีศาจกลายเป็นเทพซะงั้น  ว่าแต่รับสองคนแบบนี้ได้ค่าจ้างสองเท่าไหมเนี่ย

grein

Akira Watanabe

::Sweat::  ดูทรงแล้วเลิกเป็นหมอผีเถอะ  โดนเล่นงานตลอด อุตสาห์เตรียมตัวไม่ได้ช่วยอะไรเลย

::Bloody:: อยากปั้มพลังชีวิตบ้างครับ รู้สึกเหลือน้อยลงแล้ว

แมงโก้ส้นตีน

ใส่ไปก็ปิดไม่มิด แล้วจะอายไปทำไมเนี่ย  ::DookDig::

โว้ย ได้สวิงสาวสะบึมแบบนั้น จน 3 สัปดาห์เลยเหรอเนี่ย อิจฉา มาเพิ่มพลังชีวิตให้ผมมั่ง  ::Shout::

yopern

หุ่นแม่หมอนี่เซ็กซี่จริงๆ เดี๋ยวต้องไปหาปีศาจแถวๆบ้านเสียหน่อย อยากได้แม่หมอมาปราบให้จัง จะได้เจอทั้งปีศาจและสวรรค์ไปพร้อมๆกัน

edit ปีศาจปลาหมึกตัวนี้เข้าท่าแฮะต้องหาซักตัว

ผู้เฒ่าเซราะกราว

โอ้โห...ที่ผนึกอยู่ในแท่งหินเป็นปีศาจปลาหมึกหรือนี่ แบบนี้กว่าจะปราบได้ไม่หอยบานตูดบานหมดเหรอ....5555
ที่แท้ปีศาจอยากตอบแทนเด็กหนุ่มที่ช่วยปลดปล่อย ก็เลยแหกหอยยูโกะให้เด็กหนุ่มดู และได้รับการฟื้นฟูสภาพร่างกายด้วยการซั่มกับยูโกะแถมยังช่วยลงโทษพี่ชายเพื่อนให้อีก ว่าแต่ทำไมเพื่อนของเด็กหนุ่มถึงได้มาซั่มยูโกะด้วยล่ะ แล้วที่บอกทางบริษัทว่าจะอยู่ต่อแค่อาทิตย์เดียวไหงกลายเป็นสามอาทิตย์ สงสัยว่าจะติดใจที่ได้กินเด็ก5555

เเปลเเป๊ะๆเลยนาไม่ได้เพิ่มเติมเลย ยังงงๆอยู่ว่าอยู่ทำไมตั้ง3ทิตย์แล้วเพื่อนมันมาอีกคน อะไรเนี่ย จะใจดีไปไหน

CoolNook Thangsakul

นางโดนไอเด็กนั้น แน่ๆเลย ถึงจะเป็นเด็ก แต่จู๋อาจจะไม่เด็กนะครับ 5555

bomb1021

รอบนี้ ทุกรูแน่นอน

edit อ่านจบละนึกอย่างเดียว ... อิจฉาเด็กโว้ยยยยย